Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani nitakae muoa kati ya hawa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charndams, Jul 1, 2011.

  1. c

    charndams JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nina umri usiozidi 31. nina watoto wanne kila mmoja na mama yake. wa kwanza nilimpata nikiwa sekondari, wa pili nikiwa chuoni, watatu nikiwa internship na wa nne nikiwa tena chuoni. kati ya hawa wanawake wawili wameshaolewa. ninatamani sana kuoa sasa ila nilipowaendea hao waili waliobaki kila mmoja kwa nafasi yake walikubali ombi langu ila hakuna aliyekubali kuletewa mtoto wa nje. sasa sijui nifanyeje kwasababu sitaki kukaa mbali na wanangu. hivi sasa nimeshawachukua wawili wote wapo boarding school na ninatarajia kuwachukua na hao wengine pia ASAP.
    wanajamvi ninatamani kuoa. nawakilisha
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah baba makusanya...endelea kusearch utampata atakayekukubali wewe na timu yako ya maji maji

    ao wakweli na ukilazimisha uwaletee watoto wakat wwashakuambia awatak watoto wa nje itakula kwako na vctm apo watakuwa ao watoto wa nje


    pole
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Not too late pal, oa wote wawili ili uwe fair kwa watoto wako. Sijajua wewe ni dini gani, lakini kama ni mkristo, itakubidi ukafunge ndoa wilayani ili uweze kuoa zaidi ya mke mmoja.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mada zingine bana
    Kama story za Shigongo
    Khaaaaa!
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah baba makusanya...endelea kusearch utampata atakayekukubali wewe na timu yako ya maji maji<BR><BR>ao wakweli na ukilazimisha uwaletee watoto wakat wwashakuambia awatak watoto wa nje itakula kwako na vctm apo watakuwa ao watoto wa nje<BR><BR><BR>pole
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah baba makusanya...endelea kusearch utampata atakayekukubali wewe na timu yako ya maji maji&lt;BR&gt;&lt;BR&gt;ao wakweli na ukilazimisha uwaletee watoto wakat wwashakuambia awatak watoto wa nje itakula kwako na vctm apo watakuwa ao watoto wa nje&lt;BR&gt;&lt;BR&gt;&lt;BR&gt;pole
     
  7. c

    charndams JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    si ndo kujitakia kitanzi hapa beste
     
  8. c

    charndams JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    inaonekana hujawahi kupatikana, yatakapo kupata utaijutia nafsi yako
     
  9. c

    charndams JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani..haya bwana..asante
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole kwa mtihani ulionao,kama hawahitaji kuletewa mtoto wa nje jaribu kutafuta binti mwingine mwambie ukweli yupo ambae atakubaliana na halisi!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wewe unampenda yupi kati ya hao?
     
  12. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah sasa huyu mtu au tester?
     
  13. c

    charndams JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    digital multimeter
     
  14. c

    charndams JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    any can do
     
  15. c

    charndams JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimejaribu sana. hata huku ughaibuni niliko kila mrembo nikimweleza haya urafiki unaishia hapo
     
  16. N

    Ngwena Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nikisema wewe MZINIFU kwa ushahidi uliotoa wa kuwa na watoto wanne wa nje ya ndoa utakataa? Mzinifu humuoa mzinifu mwenzie hivyo inabidi umtafute mzinifu mwenzako umuoe.
     
  17. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabla ya kuchangia hoja nijibu hili swali. Kwanini unataka kuoa?
     
  18. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tafuta mwenye watoto wanne kwa baba tofauti nadhani ndo mtafanana.
     
  19. c

    charndams JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unamjua mmoja? mwambia kuna chance pahali ilimradi tu awe na reception nzuri, boot iwe sawa na tabia nzuri tayari kusettle
     
  20. c

    charndams JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    companionship na si vinginevyo.
     
Loading...