Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani ni MTanzania?Utamtambuaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jul 27, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ipo katika mchakato wa vitambulsho vya taifa.kuna hatihati kwamba watu ambao si watanzania wakasajiliwa kama watanzania. Ninaona haja ya kujadili utanzania wetu na njia nyepesi ya kumtambua mtanzania

    wasalaam
     
  2. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila atakayekutwa nchini siku ya kujiandikisha, apewe uraia. Hii ni kwa sababu mikoa yote ya mpakani ina muingiliano mkubwa, ambao kwa vyovyote, haiwezekani kuutatua. Tanganyika mlikuwa wapi, hadi kuanza mchakato huu zaidi ya miaka 50 baada ya uhuru???? wapeni wote uraia ndipo muanze kudhibiti wageni.
     
Loading...