Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani ni chanzo cha ugonvi ktk mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mwalimu_salum, Oct 23, 2011.

  1. m

    mwalimu_salum Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara kwa mara wanaume tumekua tukilaumiwa na wanawake kuwa ni chanzo cha vurugu ktk mapenzi na hata ndoa pia.
    Kwa upande mwingine,wanaume tumekua tukiwashutumu wanawake kuwa ndo waanzilishi wa migogoro ktk mahusiano.
    Kwa uchunguzi mdogo niloufanya nimegundua kwamba wanaume tulio wengi tunaamin kwamba wanawake ni viumbe watenda maovu tu,kwa hiyo mabaya ambayo mwanaume hulifanya kila siku ni mema(ni sahihi) ila baya moja ambalo mwanamke amelifanya kwa siku moja ni dhambi kubwa sana.
    Wana JF naomba mwongozo ktk hili.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mh MWalimu, ulivyoulizia chanzo mie ningeingia chaka.................ugomvi wa kimapenzi husababishwa na mambo mengi sana but kwa kuwa umeuliza nani ni mgomvi kati ya mwanamkek na mwanaume ntakwambia tu kuwa inategemea na hulka ya mtu. Kwa maisha ya sasa huwezisema eti wanawake ni wapole kuliko wanaume so wanaume ndo wakorofi. Inategemea na hulka na tabia ya wagombanao
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Chanzo cha ugomvi ni mabadiliko ya tabia either kwa mwanamke au mwanaume.
     
  4. a

    allendiocles Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaka sisi wanaume tunaona kama wanawake wao kila kitu ni kukosea hata kama wako sahihi kiasi gani, jambo la muhimu ni kukubali kuwa kila mwanadamu hukosea jambo ni kweli wao ni vyombo dhahifu. N i hayo tu jamani.
     
  5. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanawake tumepewa moyo wenye kuhifadhi sana mambo mazito kuliko wanaume, hawawezi kabisa kuhimili mikiki ya aina hii, ila wanawake wanaweza kabisa kuhimili, hivo kwa hali hiyo wote kila mtu kwa nafasi yake anaelewa nani ni mdhaifu zaidi, thats why wanaume kwa wanavotuchukulia, hawategemei tufanye mabaya coz tunajua wao hawawezi himili, ila kwa wao kujua kwamba sie tunaweza himili mikikimikiki, anafanya watakavyo
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sishangai kwamba katika uchunguzi wako umekuja na utambuzi kua wanawake ndo chanzo cha ugomvi... Wanaume wanaona kama mwanamke ndo kiumbe mtenda maovu tokana na mila na tamaduni zetu ambazo ziliwaandaa na kuwajengea akilini mwenu na mazingira kua Mwanamke ni mtu wa kufanya kila ambalo wewe mwanaume unataka... Ni lazima atii sheria kwa kuheshimu babu, baba, Mjomba, kaka na mume wake... Lolote atalo ambiwa ni lazima atii maana yeye (mwanaume ndo astahili kusikilizwa)... Hii imejenga tabia ya kwamba mwanaume anapokua ameoa ana expectations ambazo anaamini mwanamke ni lazima azifuate na kwamba ndo msingi wa ndoa....

    However tokana na kwamba maisha yamebadilika saana na kwamba kwa kiasi kikubwa wanawake wamejua haki zao (hata zile ambazo hata hastahili) ndo hapo tatizo linapokuja sababu most men hawapo tayari kwa hio "change" na walo tayari wana a line ambayo hataki a cross... Hivo kupelekea a number of most hubbys' watupie lawama kwa wake zao hata makosa ambayo they are responsible wanayageuza....
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wote wanaweza kuwa chanzo ila wanaume mmezidi kwakweli, yaani mnataka kila mnachoongea ndo kifuatwe eti kwakuwa tu nyie ni kichwa cha familia!!
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda ugomvi mkubwa na mpenzi wangu ni utarudi saa ngapi? hilo sijui litaisha lini? na sijui nitawahi lini?

    Note. bado tuko pamoja sijui ndio niite mikwaruzano na si ugomvi
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    chanzo cha ugomvi ni disrespect....chanzo cha kutoelewana ni ubinadamu
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yeyote kati ya wapenzi wawili ananafasi sawa na mwenzie ya kuwa chanzo cha ugomvi katika mapenzi.
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    a=b mkuu
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hakuna jibu la moja kwa moja, inategemeana na tabia zenu wote wawili, kama mmoja kakulia Manzese na mwingine kakulia Masaki, obviously yule wa Manzese atakuwa ngumi mkononi hata akiwa mwanamke
     
Loading...