Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani na Nani Wanaijua hii?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Michael Scofield, Apr 19, 2012.

  1. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu zangu, sisemi sana.
    Vijana wa zamani mpooo?


    ZEMBWELA

    Maneno yako yote nimeyapokeeaa, yako moyoni mwangu.
    Nimeyapokeeaa kwa roho moja e!
    Huko hapa moyoni mwangu, mpenzi wangu macho yameona wengi
    Lakini ni wewe pekeee ninaekupenda.

    Roho yangu nimekuachia wewee! Nguvu zangu zote ni kwakoo!
    Mara kwa mara ukuwazaa! kula kulala kwa mawazoo!
    Hakuna kilichokuwa na thamani kwangu bila wewee!

    Napokuona au nisikiapo sauti yakoo! Furaha ujaa moyonii!
    Utokapo kwenda kazinii, wasiwasi kwangu unijiaa!
    Kama utarudi salama na mungu yupo nawee! daima nitakupendaa!


    Maneno yako yote nimeyapokeeaa, yako moyoni mwangu.
    Nimeyapokeeaa kwa roho moja e!
    Huko hapa moyoni mwangu, mpenzi wangu macho yameona wengi
    Lakini ni wewe pekeee ninaekupenda.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    thax
    nimekuelewa
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kuna thread yake kule jukwaa la burudani...
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni chit-chat kama wewe dogo sepa, kaimbe mwanasesere.

     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanx Smile!
    Ujumbe uliopo hapo ni mzito kwa wapendanao.
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he, yaani hapa naimba ki-loud speaker
    Enzi hizo RTD tu, kwa raha zetu.
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We acha tu ukibadili kituo ni Idhaa ya biashara au BBC.

     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nilidhani umeniandikia mimi
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Baada ya mziki, kipindi cha jangala.

    Afu kuna moja ulikuwa unaimbwa.

    Jua la asubuhi lapendeza, kila kiumbe kinapenda asubuhi eee.

     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    iyo ni from kongosho to smile
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi nakumbuka kile kipindi cha asubuhi majira hapo ndo nashtuka nishachelewa kushika number shuleni loh
    hivi lile igizo la kina jangala na kimziki chake kile
    chubuku ya tanzania ndio ya kujivuniaaaa ilianza kutengenezwa mwaka 27...... chubuku oyeee hongera hongeraaaa chubuku oyeee ,hongeeeeraaaaaaaa
    ilikuwa ni jumapili saa tatu usiku
    hapo nalazimishwa kulala maana asubuhi kuamshwa nilikuwa mbishi kelele mtaa mzima sasa kina sis walikuwa wanaipenda kweli
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Si nawazuga watu wasielewee.....!

     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    naona una hamu.
     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi na kile kipindi cha mama na mwana?
    Hadithi ya ua jekundu!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    na wewe
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    unawaogopa?
     
  17. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dogo kalale wewe!
    Si unaona wenzio wanavyokumbuka wewe wa 99, unakumbuka nini?

     
  18. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kiasi tu! si unajua hawachelewi kuchonga!

     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Siwezi kuacha kazi nikaenda kulala muda huu, ni utoto unakusumbua, ukikua utaacha.
    Hizo nyimbo wewe umeziskiza kwenye MP3 format na kugongea Radio One na TBC Taifa, mimi nimehudhuria DDC Kariakoo, Anautoglu na Carnival Nairobi.
    Jinga wewe!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wewe ndo una hamu na mie au huyu aliyeiga mpaka jina, kajinasabisha na mhusika wa tamthilia.
    Inahusu?
     
Loading...