Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mzito zaidi hapa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crucifix, Aug 4, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Tangu nimalize kadiploma kangu pale chou cha diplomasia huwa najikuta nikifuatilia hadhi na matanuzi ya wakuu wa nchi yetu. Jambo moja linalonipa swali ni kuhusu hawa wazito wawili ambao nina mazoa ya kuwa karibu na ofisi zao; mkuu wa majeshi na waziri wa ulinzi. Mara nyingi sana namuona mkuu wa majeshi anaingia kazini na kutoka akiwa na king'ora cha polisi lakini si kwa waziri wa ulinzi. Ndio maana nauliza wanaJF wajuao protokali, nani mzito kati ya hawa?
     
  2. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    King'ora cha polisi au king'ora cha polisi jeshi 'MP' mkuu?
     
  3. b

    bashemere Senior Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ​burn karudi uaanza siasa za mwigulu chinja chinja ha ha ha
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hizi topic mbona zimechanganywa mods vipi?
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwanini usijfunze kuandika kwanza?
     
  6. b

    bashemere Senior Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una hoja unayo Nape, sema umeiweka kifasihi sana kiasi cha kwamba wasomaji wengine hatukuelewi. Na huenda kosa la msingi limefanywa na mtoa hoja ambaye amekimbilia kukushambulia badala ya kutoa hoja. Angeuliza hivi, Nape unajiskiaje kutokana na maendeleo ya siasa ndani ya chama chako hasa baada ya mwenyekiti kuuthibitishia umma kuwa Mh. Chenge ni safi na juzi kwenda Monduli kukabidhi ngombe kazi ambayo hata waziri wa mifugo angeifanya, na tafsiri ya wengi ni kuwa ameenda kuuonesha umma kuwa Mh. Lowasa ni safi. Je matendo haya ya mwenyekit wako yatakubadilisha mtazamo wako juu ya watu hawa? Nini maoni yako. JAMANI NAOMBA TUSIKIMBILIE KUTOA LUGHA CHAFU AMBAZO MWISHO WA SIKU ZINATUFANYA TUKOSE KUPATA TAARIFA NA KUWAPA WATU HAKI YAO YA MSINGI YA KUJIELEZA. Mhe. Nape ningeomba unijibu maswali yangu.
     
Loading...