Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwenye uwezo wa juu wa kungonoka?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Mar 17, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280



    [​IMG]
    Kuna ile dhana au niseme imani kuwa wanaume ndio pekee wenye kutaka ngono mara nyingi na ndio maana wanahitaji mwanamke zaidi ya mmoja ili kuridhika kikamilifu.


    Napenda utambue kuwa dhana hiyo haina ukweli wowote kwani hali ya kutaka sana ngono inategemea na maumbile ya mtu nikiwa na maana jinsi mtu alivyo umbwa japokuwa kuna aina ya magonjwa mbayo tiba zake huongeza hali hiyo (tutalizungumzia hilo siku nyingine).


    Kuna mama mmoja aliwahi kuniambia kuwa anatafuta wanamaombi ili wamuombee ili hamu yake yakufanya mapenzi/ngono ipungue kwanu mumewe hawezi kumudu na humfanua mume huyo kuwa hoi hali inayomfanya mwanamama huyo kuhisi guilt.


    Nikamwambia hilo sio pepo ni hali ya kawaida na anachotakiwa kufanya ni kuzungumza na mumewe na kutafuta njia mbadala bila kuumizana hisia au yeye mwanamke kuwa mwelevu na kuelewa kuwa uwezo wa mumewe ni mdogo….angekuwa mwanaume angetafuta kimada siku nyingi..

    Ni wazi kuwa kuna baadhi yetu tunafanya mapenzi zaidi ya mara tano kwa siku na kila mzunguuko mmoja unafika kileleni mara mbili hivyo kwa ujumla mwanamke unafika kileleni mara kumi kwa siku ndio unajisikia kweli umefanya leo…..na asubuhi yake ikifika unahisi kama vile hujafanya kwa siku nyingi na unataka tena…..


    Hii hutokea kwa vile mwanamke kama umejifunza kufurahia ngono/kufanya mapenzi na unafurahia au unauwezo mkubwa wa kufanya hivyo basi the more unafanya the more utataka kufanya…yaani hamu huongezeka maradufu tofauti na wanaume wao jinsi wanavyofanya ndivyo hamu inavyowapungukia


    Utafurahia zaidi ikiwa mpenzi wako nae anauwezo kama wako au zaidi lakini kumbuka kuwa mwanaume hawezi kufika mara zote hizo kwa siku, ataishia 3-4…..siku zote mwanamke huwa juu kwa vile tunamaeneo tofauti ya kupata utamu wa kufanya ngono/mapenzi tofauti na wanaume,


    usikatishwe tamaa ikiwa mpenzi wako wa mwanaume anakufanya na ukifika yeye hatoi kitu sio kuwa hafurahii bali hakuna cha kutoa lakini kufika kwako humpa yeye raha kuwa anauwezo wa kukufurahisha 2 the maximum…mambo ya ego hayo.


    Kutokana na maelezo yangu ya awali utagundua kuwa ni muhimu kuwa na mpenzi ambe mko sexually compatible ili kuepuka mambo ya kutafuta wapenzi njeya uhusiano wenu kuwafikisha vile mtakavyo.


    Tujaribu kujifahamu na kuwa wazi pale tunapoanza uhusiano, pamoja na kuwa umevutiwa na unapenda mambo Fulani kutoka kwa mwenzio weka wazi kuwa ngono kwako ni kitu muhimu hali hiyo itasaidia nyote wawili kufanya uamuzi wa busara kabla uhusiano haujakomaa….


    Nikisema uamuzi wa busara sina maana kumkimbia mwenzio kwa vile unadhani hawezi hapana……unaweza kujitolea mhanga na kuishi bila kuridhika kimapenzi/kingono 4 love inawezekana eti?


    Kiasilia au kimaandiko nia na madhumuni ya mke na mume au wapenzi kuwa pamoja ni kungonoana haya mambo mengine tunajiongezea tu….wewe unasemaje?



    [​IMG][​IMG]
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    MziziMkavu....
     
Loading...