Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwenye makosa hapa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bacha, Sep 23, 2010.

  1. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari waungwana?Hebu tujuzane kwenye hili:

    Mwanamke aliyelala na mumewe usiku akawa anaota ndoto usingizini na ghafla akapiga kelele "jifiche mume wangu kaja" au mumewe aliyesikia hizo kelele na akanyakua nguo zake na kuruka dirishani na ghafla anagundua "alaaaah! kumbe nipo kwangu na nimelala na mke wangu". Hapa nani mmwenye makosa, mke/mume?
     
  2. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoma droo wote wana makosa
     
  3. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inaelekea hawa wote ni wanachama wa chama cha infidelity
     
  4. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii Kali, Wote ni WEZI wakubwaa!!!!
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    dah hiii kali... hamna wa kumlaumu mwenzake inabidi wakae chini wajiulize "kama alikufa kwa ukimwi alijali nini...???"
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Mwenye makosa ni mwanamke kwasababu hayo maneno ya usingizini yamemshtua mmewe ndo maana akaogopa na kukimbia nje
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmh!hapo patamu sipati picha wakiwa kwenye kikao chao cha chama hizo agenda wanazichangiaje kwa pamoja!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapa wakiamua kuendelea kuishi pamoja waendelee, na wakiamua kupeana talaka wafanye hivyo!
     
  9. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ebu pitia katiba yao, nafikiri vikao wanakaa kwa style hii ya kiJF
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wote wana makosa, hivyo wakae chini, wajadili tukio, na wasamehane waendelee na maisha
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mmmhh hi kali sana ya leo. Wote wezi wakubwa hao
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapana watakuwa si wanachama wa infidelity, wanachama halali na hai hawafanyo hajizi wala hawakosei, hawa watakuwa ni wapinzani wa infidelity wenye tabia za infidelity.
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    The Following User Says Thank You to Beauty For This Useful Post:

    Teamo (Today) ​
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamani, talaka? mbona kirahic hiyo, hakuna ndoa itakayodumu.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hawa sio wanachama wa INFIDELITY watakuwa ni kutoka kambi ya upinzani maana ukiwa kambi ya upinzani ukijaribu tu lazima ukamatwe on the spot wanachama hai hawakamatwi hata siku moja halafu hata ndoto huwa hawaoti kabisa labda iwe ndoto zinazohusiana na mambo ya kibiashara
     
  16. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eti nini????? Ebu ngoja niende kunywa chai kwanza!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! duh.............. mmhhhh..... Grhhhhhh!!!! Mbavu zinauma jamani. Kula tano ndugu ndugu yangu BACHA>>>:lol:
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mke ana makosa makubwa sana-anamshtua mwenzie usingizini, anahatarisha usalama wake kwa kuruka dirisha, anakawaida ya kumegwa kwenye kitanda cha mume wake, aaah! mbaya sana!
     
  18. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwenye makosa aliyejificha
     
  19. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuruka dirishani akiwa na nguo zake mkononi ndio akagundua kuwa yupo kwake na amelala na mke wake!

    Inanikumbusha ile ya usiku kucha silali nakuota.
     
  20. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wanachovya chovya
     
Loading...