Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwenye kosa?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sharo hiphop, May 19, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna mzee mmoja (mfanyakazi/mheshimiwa) alienda semina mbali na kwake, huko ikabidi akuchukue nyumba cha kulala wageni, baadae ikabidi atume wahudumu wamtafutie kiburudisho (ka CD). Kwa kuwa yeye alikuwa amelewa chakari na bahati mbaya siku hiyo umeme haukuwepo ikabidi akipokee kiburudisho chake hivohivo. Aliletewa binti mrembo ambaye na yeye alikuwa maji, basi hawa wapenzi wawili waliokuwa wamelewa usiku huo wakatafunana usiku kucha kwani hawakuweza kuonana kwa sababu ya giza. Mze alikuwa na ugwadu sana na huyo binti nae alikuwa na njaa ya hela,
    asubuhi dingi anashtuka aliekulana nae ni binti yake ambaye yuko mkoani hapo kwa ajili ya masomo ya chuo kikuu!

    Ilikuwa boooooooooooonge la aibu. SASA,,,,,,,,
    mwenye kosa ni nani?
    1. Wahudumu?
    2. Mla chenchi?
    3. Chenchi yenyewe?
    4. Au nani????


    Karibuni waheshimiwa jamvini!!
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh angeletewa kidume kimle kiboga ndio angejua pombe si chai pambaf zake
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,786
    Likes Received: 1,679
    Trophy Points: 280
    naloelewa so far
    kosa sio la shetani,pombe, feadha
    Wahudumu na umeme..

    kosa ni za zilizo bakia ukiondo hizo
    nilizo zitaja..
     
  4. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmh hapa sina mchango...napita tu
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu mze siku anarudi nyumbani na mtoto wake huyo wataangalianaje?
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Haiwezi kutokea hata kwenye giza unafahamu sauti ya babako hii ni ya kufikirika.
     
  7. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Ha! Haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! Jamani si imeandikwa utakula ulicho panda jamaa kala mavuno yake hakuna baya hapo.... Weraaaaaaaaa weraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa sitoi bila ya mh!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kilichobakia hapo ni NYEG* zao ndio zilizowaponza.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kawaida tu hawatoshangaana wala nini. Brazil watoto wa kike chini ya 18yrs 99.6% walianza kutafunwa na baba zao kwanza kabla ya kuwa machangudoa. Kwahiyo kama wako huko poa tu au hujasoma hadithi ya chaja ya kobe?
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mamaaaaaaaaaaaaaaaa???????!!! Tumekwisha!!!!!
     
  11. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee ndo wakulaumu kwani angekuwa muaminifu kwa ndoa yake yote yasingetokea
     
  12. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh !
    woote wana makosa kabisaaa!. kufanya uesharati ni dhambi au kosa. Lakin hata kama, unapswa upepese macho kuon status ya muashsrati mwenzio hata kwa kutumia mwanga wa simu inatosha. Hata kama ni ulevi lazima ustuke.
    Lakini enzi zetu za jando tulifundwa kwamba, hata ukiona paja la dada yako, mwanoa hutasisimuka je hiyo elimu ilikuwa ni falsafa ya aina yake au ndo ukweli wenyewe.
    Ahsante!
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari na siku zote pombe sio maji!!
     
  14. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alaumiwe huyo mzee,kwani kwa kushindwa kumpa hela ya matumizi ya kutosha mtoto wake wakati ana hela ya kunywa pombe kupita kiasi kunampelekea mtoto kufanya umalaya ili aishi
     
  15. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee ana makosa kwanza kwa kwenda pembeni.Pili Kutomtimizia mahitaji mtoto wake kiasi anafikia kujiuza.
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    May 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    nahis wataendeleza kamchezo....
    subir uone.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Tathmini personally nimeshindwa maana najaribu kuweka katika imagination na imenigomea..... Naona am living in a fantasy world hoping kitu kama hicho kisitokee....
     
  18. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bwana Asha we achu best, nahisi thats why many people commit suicide, assume you did so with you dadie, what will you do?
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Next time naomba uwe sensitive kidogo... Hao watu umewaweka hapo siwafahamu nimeshindwa imagine wala sikutaka.... Alafu unaniambia ni imagine ni my Dad... Imeniuuma saana - sijui umefanya kwa nia mbaya au lah (but i blivu labda umechulua simple - kwa hilo nakusamehe). My dad ni marehemu, imagining him alive is hard enough for he was very close to me... imagining him katika statement hiyo yako.. How dare you??? I AM HURT. SharoHiphop kama nilivyosema next time kua sensitive...
     
  20. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kama siyo hadithi ya kutunga basi hii imevunja mwaka. So Mda wote mdingi hakujua kuwa ana do na mtoto wake? Yaani gemu ilikuwa kimya kimya haina stori hata kidogo?
     
Loading...