Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Mwenye Kosa hapa!?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Egyps-women, Jun 3, 2011.

  1. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Based on true true story!
    Ann na Brenda Ni mashort wa siku nyingi sana urafiki wao uligeuka na kuwa undugu hata kuziunganisha family zao
    ..Ann alikuwa muwazi sana kwa mwenzie lakini Brenda alikuwa mkimya sana na alipenda kuongea mambo ya masomo maisha na dini kwa ujumla huku akisisitiza anawachukia sana wanaume na pia kumsisitiza sana Ann asome kwa bidii na aachane kabisa na swala zima la mapenzi .

    Kijana Mike aliondokea kumpenda sana Brenda na kuamua kumtuma rafiki yake Ann amfikishie msg hii ,Ann alikaa na jambo hili akiwaza na kuwazua namna ya kuanza kumwambia Brenda lakini ilimchukua kama mwaka mzima hajaweza kusema.
    Alimsisitiza sana Mike amwambie mwenyewe kwani yeye anaijua misimamo ya Rafikie Brebda ..ingawa Mike alikuwa akimsalimia Brenda anaitikia na kuendelea na mambo yake.
    Ann alijikuta ameingia kwenye penzi zito sana na Mike na kupeana ahadi za ndoa mara mambo yao yakikamilika..

    Kumbe Brenda nae alikuwa na penzi zito sana kwa Mike toka amemuona ila kwa aibu zile za kike hakuweza kuzisema hisia zake .

    Mwisho wa siku Brenda Baada ya kugundua Mike alimtuma Ann kwake na hakumwambia lolote walianza uhasama na chuki ambayo hakuna anayeweza kuizima mpaka leo.
    Jamani nani mwenye kosa kati ya hawa marafiki wawili na huyu Mike wao
    Na nini kifanyike kuwasaidia!!:A S-rose:
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wote wanamakosa
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mpigieni makofi shangazi! Nani kakufundisha hadithi hii? Kakwambia ina maana gani? Nenda kakae
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Kimsingi kama ni kosa wa kwanza kulaumiwa ni Mike,yeye kama mwanaume kwanini asimwambie Brenda?Kosa la pili ni Brenda kusema chuki zake waziwazi zilizopelekea Ann asimwambie alichotumwa,Annie hana makosa hapo.Solution ni Brenda kukubaliana na hali halisi na kumuomba radhi rafikie na waendelee na maisha!
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyo Brenda alikuwa 'akisisitiza hapendi wanaume' sasa mwenzake kajisevia kiulaini yeye awe mtulivu na kuendelea kuwachukia wanaume.
     
  6. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Mh...ngoma droo hakuna mwenye makosa! tena Brenda amshukuru Mungu hakupata khabari mapema maana angeweza kuwa heart broken pale ambapo Mike angekuja kugundua alichokuwa anakaiona kwa Brenda (on the outside) is not who Brenda really is.

    Tena speaking from experience, nilitokea kumpenda msichana mmoja tukiwa sekondari, yani nilionaga bila yeye maisha hayaendi, na alikuwa mpole na mkimya sana nikashindwa njia ya kumweleza. Nikawa namtumia rafiki yake kuwasiliana, to cut the long story short, i came to realize (after 7 years) her true colors.

    What is beneath that silence, yeye bado yupo chuo ila what she is doing?

    Mh. Sorry, nimeanzisha topic..nitaiweka kwenye thread yake...but hope ujumbe umeupata.
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,657
    Likes Received: 3,969
    Trophy Points: 280
    Inakuaje mkubwa?? hujakutanaga na wadada kama hawaee? yani wao wanajifanya mwanaume ni kama simba kwao au shetani mdogo..kumbe ndani wanaugulia...Mike hakuwa na makosa kabisa, alimwona from outside akaona solution ni kumwomba rafiki yake amsaidie..!!!
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwenye kosa hapo..Brenda aanze ustaarabu tu wa maisha yake asimchukie mwenzie
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi nikiongeza neno hapo nitaharibu.
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilohilo ndo nilikuwa naliwaza, umegusa palepaleeeeeee!!
     
Loading...