Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwenye dhambi? Nani mwenye dhawabu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nicas Mtei, Mar 8, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Askofu aliendesha harambee
    kuchangia ujenzi wa kanisa. Wakristo
    wakatoa Tshs75,050 tu. Ghafla
    majambaz wakateka kanisa na
    kuamrisha kila mtu atoe alichonacho!
    Wakakusanya Tshs 8,945,800 kisha majambazi wakamkabidh askofu fedha
    hizo zote ili aendeleze ujenzi. Je
    majambazi wana dhambi au wakristo
    wanathawabu? Toa maoni yako.
     
  2. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu ndiye anaweza hukumu sio sisi lkn hilo ni fundisho kwa wote wabahiri!
     
  3. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hahaha kumbe pesa walikuwa nazo.
     
  4. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    kuna makosa hapo sio dhambi
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Mandhar uliyotoa inachekesha na kusikitisha..Wakristo, kwa hiari yao walitoa kulingana na uwezo wao. Majambazi walipoingia, uhuru na hiari ya wakristo vilitoweka. Ingawa fedha walizokusanya majambazi zilikabidhiwa kwa kiongozi wa dini, fedha hiyo ilikusanywa kimakosa. Kwa majambazi ni dhambi juu na wakristo ni poa.
     
  7. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wema usiyd uwezo,wakristu wana thawab,walitoa kwa moyo na kukumbuka kesho yao
     
  8. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hapo kosa lipo kwa majambazi, katika kuchangia ni sadaka na sadaka kwa mujibu wa Imani yangu hutakiwi kuitoa kwa kulazimishwa wala kujilazimisha bali unaweza kutoa chochote ulichonacho bila ya kuangaliwa uwezo wa mtu tofauti na zakat ambayo hutolewa kwa kiwango maalum kulingana na mali mtu aliyokua nayo.
     
  9. Mussa kiraka

    Mussa kiraka Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Toa uwezo wako
     
  10. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wamebakiza za ulabu, naona siku hiyo vilabu vya pombe vilikopesha pombe yote
     
  11. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao hawakuwa majambazi watakuwa maaskofu wa kisasa hao! maana sifa za majambazi sio hizi, jambazi ni chukua ukibisha chinja ua tupa kule na hampati kitu
     
Loading...