Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwenye CV ya Fred Ogoti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mambo moto, Mar 21, 2012.

  1. m

    mambo moto Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu bwana anafanya kazi kisanii sana kwenye gazeti la Guardian On Sunday kama mhariri wa michezo. Bahati mbaya sana lugha inampiga chenga na pia hajui bahari za michezo, ninasikia kwamba kabla ya kuhamia kwenye magazeti ya Mengi alikuwa Daily News kama proof-reader, lakini leo ni mhariri wa habari za michezo. Huo uandishi kausomea wapi?
    Mwenye taarifa zake naomba anisaidie jamani, kwani ninahamu ya kufahamu sana habari za huyu fara.
     
  2. M

    Mucho Mucho Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    We sio greatthinker,zaidi ya week unamuchafua huyo mutu,waweka majungu kwa kila thread,wacha unafiki,mutu km nyie ni za kupiga masasi.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mbona kila siku mnamchafua huyu jamaa?? What is happening guys??
     
  4. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hana issue
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo sijui Fred Ogot kamchukulia demu wake?

    Kila siku anaibua thread ya kumuulizia huyu mtu..

    Umbea bana...dah!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Majina hayo kama mkenya hivi O
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamaa amemegewa wife wake
     
  8. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha umbea wa kisichana utasutwa!
     
  9. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana hii. Habari za wapi mkuu? Buja,Kigali,Uvira,Kalemie......
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
  11. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    ningekuwa mimi ni fred ogoti ningekutafuta nikakuoa kama mke wa pili
     
  12. M

    Mucho Mucho Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    ni bujimayi mukuru,hiyo mutu iko maumbeya.
     
  13. bigcell

    bigcell Senior Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    poleee ina huuuuh!
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bwana hachana na mambo ya chuki binafsi. namfahamu fred tangu nina miaka 12. Ninachoweza kusema ni kwamba anapenda chupi na ni mbeya kama walivyowaandishi wote, lakini kwenye kazi ni gwiji. wewe naona jamaa kamega my love wako, kwa hiyo kauka ki uanaume.........huyu ni jaluo usiingilie anga zake, ni wale wale wakurya, utakula kisu
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Mwe...!
     
Loading...