Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Mwenye bongo flava single ya Riz 1?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FJM, May 12, 2011.

  1. F

    FJM JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wakuu, leo mchana nimesikia kwenye Clouds fm wimbo kuhusu Riz 1 na ma-deal. Kwa kweli unachekesha sana, unasema maneno kama 'wasiliana na Riz 1 kwa ma-dela'.

    Najua humu jamvini tunazidiana na ma-satellite dish hivyo kama kuna mdau anaweza kutupatia/download humu ili walio nje ya nchi nao wausikie ingekuwa vema.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikiliza kwenye blog ya Dj Choka
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Asante mkuu
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Aliyeuimbwa anasakwa mji mzima
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na nani? vibosile? he he hee
     
  6. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Cheki na hii link... BONGO STAR LINK
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    riz1 k...big up na madili
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Asante ndugu
     
  9. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na Yule ROMA aliyemuimba EL Kama fisadi wa Richmond yuko wapi? Au Kisha fichwa
     
Loading...