Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwanzilishi wa balaa hili??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, May 19, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Kila kijana utakaekutana nae barabarani hata wewe unaesoma hii thread na wengine wameshatendwa(kuumizwa kimapenzi)kutokana na hali kuna ambao wameamua kutokuwa waaminifu au wengine wanarevange kwa kuwatendea wengine hivyo,matokeo yake idadi ya watendwa inaongezeka,ni nani alie anzisha kati ya mwanaume na mwanamke??
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani wewe haujatendwa??? mbona umetumition sisi tuu tuliosoma na wanaopita barabarani wewe haumo... kama bado hujatendewa omba dua yasikukute utatamani mauti hapooo,,hongera yako kama hujatendwa umthamini sana huyo unaempenda maana kakufanyia kazi kubwa sana katika maisha yao mpenzi...
     
  3. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali mengine vichekesho kweli ngoja nilale mie
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aisee hizi topics. jipange fresh kabla ya kuziwakilisha. unaweza kuwa na point lkn uwasilishaji ukawa inshu
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    aliyeanzisha kutendwa sio mwanamke wala mwanaume bali ni SHOGA
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Si mimi na wewe siku ile tumeanzisha? Sasa unauliza nini?
     
Loading...