Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mwaminifu katika mapenzi.

Discussion in 'JF Doctor' started by Djunior, Oct 12, 2010.

  1. Djunior

    Djunior Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lawama zimekuwa zikielekezwa ktk pande mbili. Wanawake wanawashutumu wanaume kuwa sio waaminifu ktk ndoa zao. Nao Wanaume wamekuwa wakiwashutumu Wanawake kuwa wanatamaa na sio waaminifu, Wana JF mnasemaje?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ndio hivyo
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,552
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    It goes both ways...kwani wanaume wanakuwa sio waaminifu na kina nani? Asilimia kubwa ni hao hao wanawake. Ingekuwa baada ya kutokuwa waaminifu, wanaume wanaishia na wanaume wenzao, I could understand.
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Acheni hayo mambo ya kipuuzi tushughulike na mambo nyeti kwanza. Hakuna relationship scenarios zinazofanana. Kila watu wana mwanzo na mwisho wa kipekee (unique). You can't generalise.
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili ndilo linafanya watu wapoteze muda mwingi wa maisha kujadili na kushauriana mambo ya mapenzi.

    As every human being is unique, it is unfair to generalise their behaviours and acts.

    Anyway, JF doctor labda anaweza kutoa maelezo muafaka kama mwanzisha mada alivyomkusudia.
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yeah,I think so
     
  7. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    It takes two to tango
     
Loading...