Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani muoga?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sixlove, Dec 28, 2011.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Siku moja katika familia fulani, baba na mama waliamua kuwauliza watoto wao, je kati yao nani muoga, na mazungumzo yao yalikuwa hivi:

    baba: eti wanangu kati ya mimi na mama yenu ni nani muoga?
    mtoto wa kwanza. mama ndio muoga kwani baba huwa akisafiri mama hawezi kutoka nje peke yake usiku
    mtoto wa pili: baba ndio muoga kwani mama akisafiri, baba huwa hawezi kulala peke yake, huwa analala na housegirl.




    TABIRI KILICHOTOKEA
     
  2. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Patashika nguo kuchanika
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    kuvunjana viungo then inapigwa mechi ya maana kwa hasira
     
  4. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    hisia za kummeza mtu,huku akiwa ameuma meno kwa hacra.
     
Loading...