Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani muislam? wote kimya!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtego wa Noti, Feb 7, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamaa kajitoma mskitini ghafla, huku majasho
    yanamtoka!
    Mkononi kashika panga kali, Akauliza,"nani muislamu hapa,"
    watu
    kimya. Karudia tena kimya "nani muislam hapa".
    Ghafla kamnyakuwa
    jamaa alikuwa karibu na mlangoni akaondoka nae!
    Kufika nje akamwambia,
    "Samahani mkuu wangu najua nimekusumbua, naomba
    unisaidie kuchinja mbuzi"
    jamaa akachinja yule mbuzi, alipomaliza
    akasema yeye hawezi kumchuna
    mbuzi.

    Jamaa akiwa na panga lenye damu akarudi tena msikitini!
    "jamani
    nauliza humu nani muislamu?" jamaa wakamnyooshea kidole imamu wa
    siku
    ile.
    Imam akaanza kujitetea!" aah jamani mi kuswalisha siku 2 tu
    ndo
    nimekuwa muislamu sana?,hapana mimi si muislam ila nilikuwa
    najifunza
    mila za dini hii tu."
    jamaa akasema "naomba uondoe hofu naomba
    ukanisaidie kuchuna mbuzi nje!"
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    aiii walijua osama
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umekopy na kupest, tunga kichekesho chako.
     
  4. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe tehe !
    Unafanya mchezo na panga wewe.
     
  5. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli watu wanaogopa kufa....
     
  6. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ilitolewaga na Radio one katika habari nyepesi nyepesi...
     
  7. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimecheka sana
     
  8. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wengine hawakuipata...ndio maana baaada ya kuipeleka kule tumeona tuilete na huku...kuna ubaya wowote?
     
  9. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Jamaa alienda kuulizia muislamu msikitini? Lolz
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    inapakia 4/26mb.....
     
Loading...