Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Muislam hapa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NGULI, Jan 17, 2012.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa kaingia msikitini na panga na kuuliza nani mwislam hapa.watu kimya,
    nani mwislamu hapa?? halafu akamchukua moja nje na kumwomba amchinjie mbuzi.
    halafu akarudi msikitini na panga yenye damu na kuuliza tena.nani mwislamu hapa?waumini wakamnyooshea imam kidole kwamba ndo mwislamu,Imam akasema"jamani mi kuswalisha siku mbili ndo mniite mwislamu?mi hapa najifunza"halafu jamaa akasema "nataka unisaidie kumchuna mbuzi"
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Not funny...
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    aah GG acha kumbania bwana mi nmecheka, sema msaidie kuitupia kulee kwenye vituko na kuchekeshana!
     
Loading...