Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Mtanzania ZAIDI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by falesy, Oct 28, 2012.

  1. f

    falesy Senior Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2006
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF!
    Kuna wigu unaingi machoni kwangu kuona kama kuna watu ni watanzania zaidi na wengine siyo!
    1. Ukihama chama wewe hufai
    2. Ukishinda uchaguzi, umetoa rushwa
    3. Ukiongea kuhusu imani yako unaleta udini
    4. Ukiwa chama fulani wewe hufai
    5. Vyama fulani ni vya udini!

    Swali langu ni tu rahisi, NANI MTANZANIA zaidi ya mwingine?
     
  2. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Is it a double flub?

     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtanzania zaidi ni fisadi, maana fisadi akifanya yote hayo uliyoorodhesha anatukuzwa.Kwa hiyo ili kuwa Mtanzania zaidi na halisi inatakiwa uwe fisadi
     
Loading...