Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani msaliti?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Jun 14, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Habari za sahizi wapendwa,poleni sana kwa shughuli za kila siku na uchovu mwingi wa kazi.

    Naanza kwa title inayosema ""MSIWALAUMU WANAUME,WANAWAKE NDO WASALITI TOKA UUMBAJI WA DUNIA''(wachache waaminifu ila siwafahamu)
    Kusalitiwa katika mapenzi inaumiza sana,kuna kusalitiwa kwa njia tofauti au aina ya usaliti ila nadhani moja ya usaliti unaomiza ni pale unapogundua mpenzi wako anauhusiano wa siri na mtu mwingine,hapo kama bado unampenda unaweza kumsamehe,pia inaumiza zaidi inapotokea mpenzi wako wa mda mrefu kapewa mimba na mtu mwingine.
    Mfano~~~~
    Ilitokea kupendana na msichana mmoja na kushibana ila baadaye kutokana na kazi yangu ya kuzunguka(kuhama hama)nikawa naonana naye mara moja kwa wiki ila mawasiliano yalikwepo kila mara pia wazazi wa pande zote walifahamu uhusiano wetu.Huyu mwenzangu alikuwa anajua kabisa nahangaikia maisha na nilimweleza nafanya hayo yote kwa ajili ya faida yetu ya maisha ya baadaye na pia nisije nikamleta kwenye maisha magumu.Ktk kuzunguka huko kwa vile hiyo kazi yangu ilikuwa ya mda tu na sio ya kudumu ikabidi nirudi mtaani na kupanga naye cha kufanya ili tuwe pamoja.Ile tu nafika mtaani napewa taarifa kuwa amepewa mimba na mtu mwingine mwenye mke wake.Huyu msichana alichofanya ni kunililia ili nisimwache maana anajua yule mtu ana mke wake na dini hairuhisu yeye kuwa mke wa pili.Nilichofanya ni kumkataa na kumwambia mi na wewe basi na sitaki tena uhusiano wa aina yoyote.Cha kushangaza wazazi wake walipogundua ana mimba wakamtenga,wakampatia chumba cha kupanga na ajitegemee mwenyewe.Uhusiano ukawa umeisha kabisa na hakuna mawasiliano tena na mimi.
    Baada ya mwaka 1 nikaanza uhusiano na mwingine na nilikuwa namfamu vizuri na tabia zake zilikuwa nzuri,nikaenda safarini miezi mitatu,siku moja nikampigia simu nashangaa akapokea mwanaume na kusema kuwa yeye ndo boyfriend mpya wa huyo msichana na mimi ni X boy. Siku iliyofuta niliongea naye kwenye simu akawa anajiuma uma tu bila points za msingi,Kuanzia hapo nikakata uhusiano naye na huu ni mwaka wa tatu hatujaona lakini bado ananitumia sms na huwa sijibu,akipiga sipokei.
    Kutokana na matukio kama haya nimejikuta siwezi kumpenda msichana kwa asilimia yote,yaani nitamwamini kwa asilimia 60.na hata nikiwa naye na kuniambia ananipenda au anifanyie hata chochote kweli mi namwona mwongo tu na sasa hivi hata msichana akinisaliti au kunitenda siumii sana mana moyo wangu umeshakuwa mgumu.
    Namalizia kwa kusema''Hakuna haja ya wanawake kupiga kelele,kulalamika kwamba wanasalitiwa na wanaume,wao ndo waliowajengea wanaume kwenye mazingira ya usaliti,wanawake wanashawishika sana,wana tamaa ya vitu vidogo,hata kwenye maandiko matakatifu EVE(HAWA)ndo msaliti wa kwanza na kumsababisha mwenzake kuadhibiwa na MUNGU,wao wenyewe wanajiweka ktk mazingira ya kudanganywa na kutongozwa,ndo maana hata shetani akatumia hiyo chance kumdanganya,kwa hiyo usaliti mwingi unatoka kwa wanawake''
    Ni mtazamo wangu tu msinipige mawe:

    IF I'M WRONG PROVE ME WRONG!
    IF I'M RIGHT PROVE ME RIGHT!


    By Excellent
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Excellent!
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kusoma thread ndefu kama hii na kuimaliza.

    Naanza na Title haijakaa vyema.
    Pili nani msaliti kati ya Mwanamke au Mwanaume au hao wasichana wako micharuko.
    Majibu tafadhali then niendelee
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Desidii wasaliti ni wanawake,wanawake ndo wanakuwa hawana msimamo,hata wakitongozwa kwa utani wao wanamaanisha
     
  5. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaaaaaa!
    pole sana kaka kwa hayo yaliyokukuta mpendwa usikate tamaa wako aliyeandaliwa na mungu kuwa nawe bado hamjakutana muombe sana mungu ipo siku mtakutana na utamwamini asilimia zote.
    Na kuhusu hiyo ya wanawake kusema wanaume ni wasaliti ni kutokana na baadhi ya wanaume wanaowasaliti wanawake zao idadi yao kuwa kubwa ndo maana wakawa wanasema wanaume ni wasiliti
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    utamjuanje mtu mwenye upendo wa kweli?
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    usigeneralize,kila kisa cha usaliti kina msaliti tofauti katika mazingira na sababu tofauti
    Usimlaumu mwanamke generally coz it took the two of them to cheat
    Hakucheat na demu yaani si lesbian alikuwa na mbaba kama wewe aliyeacha mke wake ndani na kwenda kuimpregnant mwingine nje
    sasa inakuwaje unasema mwanamke siku zote ndo msaliti?
    je huyo mke wa huyo baba asemeje? au mme wake alikuwa demu?
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Moja ya silaha mbaya katika mahusiano katika ulimwengu wa sasa ni Umbali..
    very very serious... in most cases utakuta ana mwingine au ana STDs but waiting for you

    Swali kwako.... Mda woote ulokua mbali nao ulikua mwaminifu, naomba ujibu
    kweli kabisa for at the end of the day you are a man and i will be surprised kama you didn't...
     
  9. nemic4u

    nemic4u JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Pole mwaya!
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Asha nilikuwa mwaminifu 100% ila sema tu kwa upande wake labda umbali ulimfanya anisaliti
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nemic4vu thanks much.
     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Nilipokuwa naye mbona hakuwa na uhusiano na huyo mtu?alidanganywaje wakati anajua nina uhusiano naye?je alijiweka mazingira gani mpaka adanganywe?
     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sawa Excellent,ni kweli hakuwa mwaminifu kwako na siwezi kujua ilikuwaje mpaka akafanya hivyo and am not defending her.
    Lakini kwanini unageneralize kwa kusema wanawake siku zote ndo wasaliti? Think of mke wa huyo jamaa,yeye hakusalitiwa?
    Sasa kwa nini unasema wanawake tu?
    Swala la usaliti lipo pande zote na kwa kuwa wewe umesalitiwa na 'wanawake' sio fair kusema wanaume sio wasaliti
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    mmmmmmh! Am impressed!!!!!!!!
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Excellent; These are some few of the truths in a relationship, but nobody normally wants to realize:
    1. Even thinking of having sex with another person out of your partner, counts as cheating....!
    2. Regardless whether a man or a woman, every person who is in a relation is a cheater, and s/he is in a position to be cheated.....! So, if you can't realize cheating, never get into a relationship....!
    3. You are not brought to the world to trust a human being....! So, this is the most mistake people normally do about others....! Therefore, though trusting a partner is a wise attitude, only fools may do....! Never, never, never trust any human being.... even yourself....!
    4. In getting into a serious relationship, never forget to put clear your likes and dislikes to your expected partner....! This is because, normally people believes that "making a mistake is not a mistake, but repeating a mistake is a mistake"; but, what if you told her/him earlier that you can't tolerate it? Hope you will be in a safe side, however, not all mistakes must be expressed earlier because of their nature.... ie, having an affair with another person...!
    5. Whatever punishment you issued to your ex-, must be clear to your new partner so that s/he can have in to minds about your seriousness......! Otherwise, you will continue to suffer....!
     
  16. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha uwiiiiiiiiiiiiiiiii kuna kutongoza kwa utani kweli nimecheka sana. Sio wanawake wote hawana msimamo bwana we vipi
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mi navoona pande zote zafaa kupigwa mawe! Ndo maana Mungu hakumuacha shetani hivi hivi baada ya kusababisha usaliti.
     
  18. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 478
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Never , ever trust a woman!
     
  19. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mkuu umeongea point sana
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naweza mchinja mtu murah! Wanawake hovyo!
     
Loading...