Nani mmiliki wa DarLive?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, Mar 18, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Habari wadau,

    Nimehakikishiwa na m1 wa mafundi wa riz1 aliyejenga pale darlive,kwamba ni ya kwake kabisa na pili ashanunua kile kiwanja cha pembeni cha CRDB na wanajenga parking,CRDB washatafutiwa sehemu nyingine soon watavunja pale wajenge parking.

    Mods kama mkifuta huu uzi basi siku wakivunja CRDB mbagala na wakijenga parking ya darlive mtaurudisha!

    Nawasilisha
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo hayo asiye na mwana aeleke jiwe. Si anapesa lakini!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Kwanini atumie mgongo wa shigongo kuficha umiliki wake?
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,163
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    King! Are you sure? Pale kwa Shigongo mkuu wangu!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Kwa rizmoko mkuu,nimeongea na fundi ambae aliyejenga pale!! Shigongo kabebeshwa zigo tu!!!
     
  6. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,075
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Mzee wa Buchosa!!
     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CRDB kuuza eneo si makubaliano yao? Wameona inawalipa, nini tatizo? Pia kwa huyo fundi kukuhakikishia si dhani kama kuna ka ukweli! Kwani Riz1 ndiye msimamizi wa ujenzi?
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 4,413
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 48
    Inawezekana kuna kaukweli kuwa mtoto wa baba Mwanaasha ana ubia pale DarLIVE kwani hata baba yake alijaribu kumbeba Shigongo kule Buchosa apate ubunge lakini ikashindikana; si unajua tena mkweree alivyo na tamaa ya mshiko sababu ya kutoka kwenye familia maskini!!
     
  9. B

    BUBE JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 848
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Sidhani CRDB wanauza kwa kupenda ni kwa ajili ya security! Kimsingi Benki na night club au kumbi za mziki wapi na wapi. Nasikia kuna kipindi walevi wanajaa na kuanza kuwasumbua walinzi pale kwenye benki, kwa hiyo CRDB wanahofia usalama wa mali zao!
     
  10. bona

    bona JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,611
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 38
    we need to be sensible sometime, huyo rizone hawezi kumiliki kila kitu jamani, yaani kila kinachojengwa au kufunguliwa hapa mjini ni cha rizone? stop these nonsense! hata kama ana tamaa vipi hawezi kumiliki vitu vyote ivyo vinavyokua linked na yeye!
     
  11. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 689
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    inaweka kuwa financed by riz moja but.....sio mmiliki...ilo nalo lipo
     
  12. sister

    sister JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 5,606
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 48
    hata mimi nimepata tetesi kwamba shigongo ni geresha tu pale.
     
  13. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Was that a question?
     
  14. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na wewe hii nini sasa!?
     
  15. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    Kama mmiliki sio Erick Shigongo,basi atakuwa amejiaibisha sana(Eric) kwa kujirahisi kuchafuliwa cv na mafisadi.
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,044
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa umepata faida gani we kiazi kazi kujaza choo tu
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    hata mimi ningekubali siyakinuka basi kuliko kupeleka mshiko nje ya nchi..
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,163
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 63
    Kweli aisee!
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 10,222
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 63
    Kila kitu kipya mjini ni cha riz1,acheni kupotosha umma. mmliki halali ni Erick
     
  20. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,277
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 48
    eric shigongo mlokole anamiliki night club? Duh ufalme wa mbinguni ni kazi sana
     
  21. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #21
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Ndiye mlipaji mafundi na alikua anakuja kuangalia maendeleo ya ujenzi.
     
  22. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #22
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Relax,mbona watu hawajamwambia majengo mengine? Kwanin iwe darlive,lake oil,kiwanda cha cement,big bon na lile jengo kwa nyuma(sinza mori),na mashamba na viwanja,mijengo kila mkoa?? Chunguza mjomba utabaini tu!!
     
  23. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #23
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,730
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 63
    Kiwanja cha pale alinunua shigongo zamani sana akawa anafyatua matofali 2005 ila kwa sasa riz.moko kachukua jumla na kajenga darlive!!!
     
  24. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #24
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,585
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Tulieni tu, haya mambo tutayajua vizuri babake akiachia madaraka!
     
  25. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #25
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Erick:
    1. Global Publishers
    2. Johannesburg Hotel - Sinza Mori (Mole)
    3. Atriums Hotel - Sinza/Mwenge Africa Sanaa
    4. Herbays (spelling??) Hotel - Mwenge near Bamaga Petrol Station
    5. DarLive - Mbagala
    6. .............
    7. .............
    8. .............
    9. .............
    10. ............

    and the list goes on?
    Mjasiria Mali, Fisadi au Mwekezaji???
     
  26. k

    kiparah JF-Expert Member

    #26
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Your very very very wrong man! Take it in red, vingine vyoooote yeye ni front man.
    100% DarLive inamilikiwa na Mtoto wa kiume wa Baba mwanaasha. I have been working with both guys. I know much about them and how they...
    Siyo Herbays ni Kebys, inamilikiwa na mdada momja (mjanja-mnjanja ana fedha ndeeeefu) aliwahi kuwa demu wa Maganga, Meneja Masoko wa Guardian, haina uhusiano wowote na Shi. Done talk!
     
  27. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #27
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmiliki wa kiwanja ni Mheshimiwa John Cheyo, ila Shigongo ni mmiliki wa DAR LIVE
     
  28. b

    bob nasta Senior Member

    #28
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini kama mmiliki atakua huyo riz1 mi naona afazali kama atakua anafanya biashara kama hizo zinawasaidia wabongo kupata ajira kitu tusichotaka kupora mali za serikali na kuzifanya ziwe zake yaani ujanjaujanja ndo hatutaki
     

Share This Page