Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mmiliki wa city radio?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by adakiss23, Sep 24, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Kuna kituo kipya cha radio kimefunguliwa na kipo ktk majaribio? Ningependa kujua mmiliki wake. Mwenye info update mi

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Umeshindwa ku Google?
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    halmashauri ya jiji la dar es salaam.
    hata ww ni mmiliki pia kama uko dar.
    [​IMG][​IMG]Felix Kaombwe wa Radio Maria akiwafanyia installation ya programs.[​IMG]
     
  4. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ndiye mmiliki wake
     
  5. Kitaeleweka

    Kitaeleweka JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 389
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unataka kazi huko? Au umbea tu uwaadithie shoga zako kuwa unamjua mmiliki?

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  6. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    du kuuliza kumbe ni ujinga eeehhh
     
  7. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2012
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
  8. ram

    ram JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Kwa Mwanza ni Halmashauri ya Jiji la Mwanza
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Safii Sana tupeni Frequency zake!
     
  10. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe hata mimi ni mmiliki, ngoja niwafuate wanipe changu kabisa maana hivi vitu vya umma siku si nyingi utasikia ubabaishaji umeanza.
     
Loading...