Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mlengwa ? Sisi au wao kwa wao ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 25, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa wakati tulionao zama hizi huwezi tembea hatua kadhaa iwe hujakutana na Mwanamke alievaa nguo inayoonyesha robo 3 ya matiti !. Mabarabarani, Maofisini, Vilabuni, Kumbini N.k.
    Nianze kwa kujitolea mf. Kwangu binafsi kua katika organs parts za Mwanamke inayonivutia kwa haraka hua ni Matiti, (kama vile mchezaji Nyota au roho ya timu ninavyoyachukulia matiti)
    Nachokiuliza haya matiti tunayowekewa waziwazi hua mlengwa hasa anaetakiwa kuyaona ni Mwanamke mwenzake ? Na kwa sababu zipi ?
    Au mlengwa ni Mwanaume ? Kama ndiyo, ili iweje ?
    Naomba kutoa hoja !
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    naona xmas imeanza vyema lol. ngoja nitarud kuchangia.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Walengwa ni wanaume wasiojua wao ni akina nani!Lakini sisi WANAUME tunaojua ni akina nani hayo ni ujinga kwetu!
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Obsesd ! Sasa ndiyo uungwana gani huo ? Uchungulie na kuumwaga? Umeniacha'achaje kuhusu "mtindi open ? mtindi mwaaa" mtindi displayed !
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,152
    Trophy Points: 280
    haina mlengwa. Mtu anavyaa apendavyo. Ni kuthibiti tamaa yako tu
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,755
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mi nikiona mapaja bwana! Hata mke wangu itabidi awe anavaa nguo maalumu akitaka tupeane kazi. Matiti wala hata cpati msisimko.
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    EIYER! mbona unafunua asteaste ! Kama walengwa wana wa kiume, twalengwa ili iweje ? "creditor have better memories than debtor"
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usiusemee moyo mkuu Eiyer...
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    That's why God created several atractive organs parts !
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ushakutana na kitu kimeundwa shepu ya makalio halafu kimetia mafuta ya maana lazima ukae..
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kinacholengwa hasa ni mfuko wako!Hapendwi mtu kinachopendwa ni pochi!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Bos,vitu vingine sio kuusemea moyo viko wazi kabisa!Kama hili jambo tunalojadiliana hapa!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kwa nini tuweke thermos katikati ya kizingiti cha mlango ! Na tuiwekee na taa iwe inaonekana kwa tahadhari anaekuja asiigonge ila airuke tu ! Kweli haitovunjika, lakini kwa nini tusiiondoe kuondoa disturbus kwa kuiruka ? Usumbufu usio lazima ? Means kwanini Matiti yasifunikwe ?
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah wee bwana wacha waonyeshe mmaana wengine utamu ndio tunaupata hapo hapo
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    haya ya matiti si yalishaongelewa?
    Mbona wanamieleka wanayachezesha na hamsemi kitu
     
  16. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Biashara matangazo
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Mi mwenyewe nawashangaa! Lol, kwa matiti si viungo tu kama pua na mikono.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa na kataa kwa kuwa haya hufichwa na pindi yanapooneshwa inakuwa ni balaa tupu..
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwisho ya kazi ukutane na kipotable chenye kalio la mviringo and firm halafu liwe limebanwa kwenye skin jeans....mate yananidondoka kama chizi
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaribu kutembea kifua wazi utaona tofauti yake na pua au mikono
     
Loading...