Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mkubwa?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ngalikihinja, Jan 27, 2012.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    Jamaa anamuuliza rafiki yake ... Hivi hadi sasa una umri gani? ... Rafiki anajibu... Miaka 56... Jamaa anamuuliza tena rafiki yake.... Baba yako mzazi alifariki akiwa na umri gani? .... Jamaa anajibu ... Baba yangu amefariki akiwa na miaka 49. .. Jamaa anamuliza rafiki yake kwa mara nyingine... SASA HADI LEO HII WEWE NA BABA YAKO NANI MKUBWA? ... Mwana JF, hilo swali la mwisho kama ungekuwa ni wewe ungejibu nini.?
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiki ni kichekesho,utani,udaku au tetesi?
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahhah haya bana.Nalog off
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,735
    Trophy Points: 280
    we chagua halafu ubandike jibu
     
  5. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimekosa,ndio maana nimeuliza
     
  6. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkubwa nadhani utakuwa wewe mwenyewe!
     
  7. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Au ka-post pepa ya UE!!!!!!!!!
     
  8. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani hilo swali la mwisho humjibu,unamnasa vibao tu..........yani yeye anafananisha umri wako na marehemu
     
  9. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu mwenye akili anajua...aliyeanza kuzaliwa ndiye mkubwa
    . FUll stop!
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Swali la kujiuliza ni baba alizaliwa mwaka gani...halafu mu assume wote wangekuwepo ndio mfanye hizo hesabu za kitoto!!!
     
  11. m

    mbambaguy JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namjbu na kpgo!
     
Loading...