Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mdanganyifu na mdanganyaji kati ya mwanamke na mwanamme?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Dec 16, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Na kwa nini umdanganye mwanammke siku ya mwanzo unapomtaka kwani utakapomueleza ukweli nini kitatokezea au unahofia nini? mimi sioni sababu ya kudanganya. na kama umesema mwanamke atakudanganya hapo mwanzo hata akiwa ndani basi ni same thing na mwanamme ikiwa atakudanganya hapo mwanzo basi aweza kukudanganya hata akisha kukuweka ndani kwani ajuwa tayari amekwisha kukumiliki na huwezi kutoka kirahisi

    Mwanamke aliumbwa na udanganyifu : twakumbuka hata tangu za Adam na hawa , Hawa alimdanganya adam
    kwa ukweli ukimwambia mwanamke ukweli siku ya kwanza hupati utakalo kwa kuwa mwanake huishi kwa udanganyi ndio mana hata kila asuhuhi huamka na kujipodoa kisha hujiona mzuri

    Naona wanawake ndiyo wanaongoza
    Wakuu mnasemaje hilo.........????????????
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Leo...............!!!
     
  3. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ngoma droo!! Wote tuko sawa, hakuna aliyemzidi mwenzie
     
Loading...