Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mbunifu wa hii.....?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 7, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamani nimekutana na picha hii, nikawa nimefurahishwa na huo mtindo wa hilo vazi la bluu. Msaada: Nani mbunifu wa hilo sulupwete? Mama katoka as black beauty, Afro....no vipodozi etc. Wewe unaonaje hapo?

    [​IMG]
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    umeshaliita SULUPWETE ina maana umeliona ni kichekesho
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Miye nimewaona hao wabinti wanaochungulia
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Definetely from Japan. Hilo vazi linaitwa 'GI'!!
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,071
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Kashona mwenyewe mvaaji kwa sindano ya mkono
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nimeona huyo dume mwenye suti ya mistari mistari lol:spider:
     
  7. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ila hii picha ni ya aina yake kiukweli
     
  8. upele

    upele JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masasi mtwara hapo hao ni wanafunzi wa hospital ya mkomaindo na huyo ni teacher wao akiwaambia unesi ni wito mumekimbilia huko kuweni wapole
    Conquest- vazi ni vazi angekuwa mzungu just yess wabongo ni pamaba nyepezi:A S 13:
     
  9. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh umenikumbusha mbali kweli...!
     
Loading...