Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani mbunge wa Vunjo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Herin Zakayo, Aug 10, 2010.

  1. H

    Herin Zakayo New Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vunjo ni jimbo lililopo mkoani Kilimanjaro, wilaya ya Moshi vijijini. Jimbo la Vunjo limewahi kuwa chini ya wabunge kutoka vyama mbalimbali vya siasa kwa nyakati tofauti. Anaye maliza mda wake ni Mh. Kimaro kupitia CCM. Kwa tetesi zilizopo ni kwamba ameshindwa katika kura za maoni. Kipindi alichoshinda Mh. Kimaro alivishinda vyama vingine vilivyokuwa vimesimamisha wagombea ikiwemo TLP na CHADEMA. Msimu huu kupitia TLP anagombea Mh. MREMA wakati vyama vingine kama CCM bado havijasimamisha wagombea. Mrema aliyewahi kuwa mbunge na hata waziri miaka mingi iliyopita je leo anao uwezo wa kutosha kuliongoza jimbo hili? Haya ni moja ya maswali ya kujiuliza. Wana jamvi wenzangu ninyi mnasemaje?
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    yale yale ya mtera, tofauti ya malechela na mrema ni nini?
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    which is why mgombea chadema atashinda.
     
  4. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    chrispin meela si anagombea kupitia sisiem ?
     
  5. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mREMA ATASHINDA VUNJO..ANA REKODI YA UTENDAJI PALE VUNJO.
     
  6. B

    BENSON MSEMWA Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo kipimo cha akili za wana vunjo wa mjini na vijijini,maana wanamjua mrema na tabia zake.
    Kama walivyo na ushirikiano kwenye kuchangishana pesa kwenye matatizo yao basi ni wakati wao kuchangishana akili zao kumkataa kibaraka mrema
     
Loading...