Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Mbishi kati ya Hawa 3

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lyangalo, May 21, 2010.

  1. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Hii habari niliwahi kutumia na mmoja wa marafiki zangu, katika kudumisha urafiki wetu nimeona ni vyema na wewe nikakutumia upate kuona vituko vya walimwengu, hayya tambaa nayo.


    Jamaa watatu walikuwa wanashindana nani mbishi kati yao na maongezi yao yalikuwa hivi;


    Jamaa wa 1: akaanza kusimulia, Siku moja nilikuwa safari nje ya nchi nikampigia simu mke wangu alivyo pokea hakusema hallow mpenzi nami kwa ubishi nikachuna sikumjibu wala nini nikaacha simu mpaka ikakatika yenyewe!


    Jamaa wa 2: akajibu nae, siku moja nimetoka kazini nikafika mlangoni nikagonga mke wangu akanifungulia mlango na hakuniambia karibu ndani mme wangu kwa hasira nikasimama pale mpaka asubuhi ilivyofika nikarudi zangu kazini nataka ubishi na mtu mimi!


    Jamaa wa 3: akadakia nae, mie toka nimemuoa mke wangu sijawahi mgusa na tunalala kitanda kimoja nasubiri yeye anianze kunigusa!!.


    Jamaa wa 1 na jamaa wa 2 wakadakia ahhh kaka si mna watoto nyie sasa mmewatoa wapi???


    Jamaa wa 3 akajibu SIJAMUULIZA WALA NINI MPAKA LEO NATAKA UBISHI NA MTU MIMI


    jamaa wakabaki wanacheka
    nani mbishi kati ya hao????

    Naomba jibu tafadhali.
     
  2. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wewe ndio zaidi! lol

    Yaani mpaka hapo ujaona mbishi ni yupi!
     
  3. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ndo maana nimeuliza
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Daa,mbavu zangu..Nimecheka mpaka basi..Hakuna mbishi kati yao ila wote ni wajinga na mazumbukuku..
    Ubishi ni tofauti kabisa na matendo yaliyoainishwa hapa..
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jamii wa tatu nimemkubali ni mbishi....
     
  6. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo hakuna mbishi ni wanjinga tu wote hao, they are mentally ill.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    tehe tehee!!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimepotea jukwaa au!?
     
  9. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hii kule kwetu tunasema MBOMBO NGAFU!
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    peleka kwenye jokes si mahala pake pls
     
Loading...