Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kuwa kondoo wa kafara kwa PASAKA kati ya Wadanganyika na mawaziri wa afya wa jk

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dosama, Mar 7, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii picha inayoendelea mbele ya Pilato (Jk) kati ya Balaba (Mawaziri wa afya) na Yesu (wadanganyika).

    Je pilato Afanyeje?
     
  2. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kiburi cha serikali hii, kondoo wa kafara watakuwa ni wananchi tu
     
Loading...