Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kuwa Kiongozi wa Upinzani Bungeni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by PPM, Nov 3, 2010.

  1. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ningependa kufahamishwa njia inayotumika kumpata Kiongozi wa upinzani Bungeni.
    (Ni kwa upinzani wenye viti vingi au vyama vya upinzani vyenye viti bungeni vinaweza ungana na kumchagua kiongozi wao?)
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lowasa au chenge
     
  3. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chama kinachofuatia kura za uraisi na majimbo. Ndiyo maana NEC wanajitahidi CUF ionekane ya pili, ili kiongozi atoke upande wa CUF. We all know that CUF is CCM B. And strategically, ni kwamba ikitokea hata serikali ya Mseto, Basi Makamu atoke CUF, kama ilivyo kwa Zanzibar. Hapo ndiyo logic yote ya uchakachaji inaposimamia...stay tuned for next five years of madudu....
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani vyama vyenye wabunge wengi baada ya chama tawala
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Naona ni uwingi wa wabunge.
    Na kama ikiwa CHADEMA ni kheri awe Lissu
     
  6. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mfano, Chadema, NCCR, TLP and UDP wakiungana si watakuwa na kura kuliko hawa CCM-B
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tlp??????
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Chadema + NCCR wanatosha
     
  9. M

    Muuza Maandazi Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwe na akili huru pale tunapotoa maoni yetu...Hive ni kweli CUF imekuwa CCM B leo????? Dont we remember yalotokea 2001, baada ya kuibwa kwa makusudi ushindi wa CUF? watu wakauwawa?? wakimbizi shimoni mombasa??...Yanayotokea leo znz ni matunda ya busara za kuponya maumivu kwa wazanzibari...na matokeo znz yameonesha kuwa hakuna chama kinachoweza kuunda serikali peke yake na ikawa halali. kwani wananchi wamegawika mapote mawili. let us hope we reach that point of having strong opposition in this country which is not biased. Mnadhani CCM wameingia kwa haya maridhiano kwa kuwa CUF walikuwa lelemama? wanaopiga kura kisha viongozi wakawaacha wananchi wadai haki peke yao wao wakitembelea mashangingi? Mtoto wa maalim seif alikimbilia shimoni mombasa kama mkimbizi...LET US OPEN OUR EYES
     
  10. afroPianist

    afroPianist Member

    #10
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Kwa kadiri ya mwenendo wa matokeo,chama chenye kupata wabunge wengi ndicho kitakachoweza kuunda serikali ya jamhuri na kile kitakachofuata kwa idadi ya wabunge kitaongoza kambi ya upinzani bungeni...

    CHADEMA inaelekea kupata wabunge wengi zaidi ya CUF." ~ RAIA MWEMA 3-9 NOV 2010.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kwani watakuwa wangapi?
     
Loading...