Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kumrithi 'AVB' Chelsea?

Discussion in 'Sports' started by YEYE, Mar 7, 2012.

  1. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu nampa nafasi kubwa Raphael Benitez, sababu mmoja ya makocha wazuri ambao hawana timu kwa sasa na inakuwa ni virahisi sana kumpata., tofauti na makocha wengine wanaopigiwa chapuo ka Mourinho na Guardiola.
    GUARDIOLA
    goal.com poll
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,732
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Benitez ni kocha mzuri kilichom cost alipokuwa Liverpool wale matajiri walikuwa wagumu sana kutoa fedha za usajiri, nadhani akienda Chelsea anaweza akaibadilisha
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sunday Kayuni labda......kocha yoyote mweye akili hawezikukubali hii kazi...WAZIMU MTUPU....:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    check avater hiyo di mateo katika press after kukipga FA amekiri morinho bado anaushawishi kwa baadh ya wachezaji na washabiki wa chelsea jana all the time walikuwa wakimwimba morinyoooo.i think m a special one
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Walikuwa wanamtaka the king redknap pia lakini jana kawapa za uso.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Au wamchukue huyu Paulsen wetu
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu anaumwa malale sijui ataweza mikikimikiki ya EPL? akaae hapa hapa na wavuta bange wetu hawa
     
Loading...