Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kifaru? Dr.kikwete au dr.slaa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAN OF CHANGES, May 11, 2011.

  1. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Embu tuchambue kwa undani bila biase,kwa kupiga kura tufahamu nani atakuwa KIFARU hawa jamaa wawili wakikaa kwenye TV au Radio kwa mahojiano ya moja kwa moja na wananchi wenzao wa Tanzania. PIGA KURA YAKO KWA KUANDIKA DR.KIKWETE AU DR. SLAA
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,484
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Kifaru katika nini? kuwakutanisha katika nini? may be sijakuelewa , you will excuse me

    Are you serious, I am not mfuasi wa chadema, but will never even think to compare Slaa and Kikwete in political, intelectual and leadership aspects. You can only compare them biologically, they are both male!

    Slaa kamuacha mbali sana Kikwete kisiasa, kiakili na katika issues nyingi za uongozi

    Next time be at least serious, for mature mind, just live as if you dont have president in this country!, dont even mention his name if you can..please!
     
  3. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Labda ungeweka vigezo

    Mfano
    Elimu Slaa
    Afya Slaa
    Sura Kik
    Taarifa Slaa
    Makosa Ki
    Ufisadi wewe
    Udini mimi

    NK:israel:
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    matusi haya,yaani ulinganishe binadamu na mnyama?kifaru?
     
  5. M

    Mkandara Verified User

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kifaru inaweza kuwa yule mnyama asiyetumia akili bali hasira zaidi, ppia kifaru kinaweza kuwa kimba la kinyesi kililosimama...Sasa sidhani kama kuna mtu anaelewa mantiki ya mada hii?
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mmmh, hivi vifaru nao wakitulinganisha itakiwaje? point noted with thanks kuwa SILAHA itaibuka na ushindi
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huwezi kulinganisha watu wasiolingana katika nyanja nyingi Dr Slaa na Dr Jk
     
Loading...