Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kiboko kati ya hawa wawili??

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jun 27, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Mastar wa kibongo hao nani kiboko ya mwenziwe. mkuu Boflo???????????????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wote hovyo. Walikosa malezi ya msingi na hivyo ni vyanguuu wa kawaida ambao hawajui hata wanachofanya zaidi ya kuishi kama hayawani. Wanapaswa kuhurumiwa. Maana wanateseka. Hali itakuwa ngumu watakapofikia umri wa utu uzima wakijikuta hawawezi kuwa na familia wala staha. Hawa faida yao ni kwamba ni somo kwa vijana wengine wanaopenda kuishi maisha ya heshima na furaha.
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Na hawa wawili je nani kiboko ya mwenziwe? Mkuu Father of All?

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Nani ni Mkali ?[​IMG]
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mtihani. ila nimependa hicho kikuku
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    juu ya madudu yote ya Wema ,Lulu anaachwa chini!
     
  7. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kila mmoja ameshachagua hatma ya maisha yake kwani wameshaamua kuwa wataendelea kuwa vijana maisha yote!
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mkuu Ndumbayeye Umekipenda hicho Kikuku cha mguuni mwa Irene Uwoya?????? Je hizo Bangili za Jackline wolper ? Kwa Macho yangu mimi ninaona wanashindana hawa wote 2 ngoma itakuwa ni Droooooo
     
  9. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mh hawa binadamu wanafanana saana!!!
    Nasikia hawapatani sana, si ajabu ni ndugu ila hawajijui...!!!

     
  10. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Mimi niko tofauti kidogo na mawazo yako,
    unajua huu uchokoraa mademu wengi sana wanaufanya kwenye maisha ya kawaida mitaani, vyuoni etc
    ila tatizo hawa ni maarufu ndio inakuwa highlighted,

     
  11. h

    haf2006 Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kimsingi kuwa star ktk tasnia ya sanaa ni pamoja na kuwa Unique and Distinguishable among others. suala hili la watu kumuona msanii fulani ni star ni relative, kwani utakavyomuona msanii fulani kuwa ni star sivyo ambavyo kongosho anavyoweza kumgrade.

    Kwa wasanii walio wengi hususani wa kike hapa bongo wao kwao kuwa star ni kuonekana umevalia mavazi fulani yatakayokuwa gumzo kwa watu na mara nyingi ni mavazi yasiyo na maadili kwa sehemu kubwa ya jamii.

    Ni vema wkajifunza kuwa star kutokana na maudhui ya kazi zao. haf2006
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mi naona hao ni mamba sio kiboko.
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Producst of broken family
     
  14. conveter

    conveter Senior Member

    #14
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamefanana
     
  15. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kati ya hawa wawili hakuna kiboko, hawa wote ni binadamu.
     
Loading...