Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani katuunganisha?na lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bakuza, Jan 16, 2011.

  1. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zanzibar ni Muungano wa visiwa viwili;Unguja na Pemba kutokana na maelezo hayo
    ya kihistoria naomba wana JF mnisaidie yafuatayo:-
    1.Visiwa hivi viliungana lini kisiasa na kitamaduni mpaka kuwa eneo la nchi moja kabla ya kuungana na Tanganyika?
    2.walikuwa ni viongozi gani waliounganisha visiwa hivi?
    3.ilikuwa ni ni Mwaka gani na makubaliano yalifanyika wapi?
    NB:Nadhani tukilijua hili nadhani linaweza kutuongoza kujua jinsi ya kuishi na watu hawa ktk Muungano unaounda Tanzania.
    Naomba msaada kwenu wana JF.

     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tanganyika kabla ya Mjerumani ilikuwa ni part of Zanzibar, cha kufurahisha, hii leo imemezwa kabisa na Zanzibar. Tanganyika haipo kabisa hata kwenye ramani huikuti.
     
Loading...