Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani katoa kibali cha ujenzi hapa??

Discussion in 'Jamii Photos' started by masopakyindi, Oct 25, 2012.

  1. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    View attachment 69288
    Wakati mwingine nashangaa sana nji hii!!
    Huko kipande ya Makongo support ya nguzo inajengewa ndani ya nyumba.
    Sasa hizo nguzo za umeme zikioza zitatolewa vipi?
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu wa shule makongo
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,028
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Inategemea nyumba hiyo ni ya nani!!ingekuwa ni ya kabwela kama mimi ningeshakatwa ma katafunua ya kutosha na kuvunjilia mbali kibanda changu,ila huyo kaombwa!! naye katoa muda ili afikirie kuvunja ama kuacha,hii ni bongo tz.
     
  4. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ila mkandarasi kaacha nafasi kati ya majengo mawili, hata baraza haijashikamana. Ila paa tu.
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    hiyo ndiyo bongo,
    mwenye nacho anweza jenga nyumba hata kati ya barabara,
    usiye nacho unanyang'anywa kiwanja chako ukiona!
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Duh!...
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Usalama upo wapi hapa wa huyo mwenye nyumba?
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Haya maajabu yako Tanzania tu!
     
  9. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kibali katoa Mulugo
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    hujaelewa somo hapo?
     
  11. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    dirisha ambapo hiyo nguzo imepita, litakuwa likifungwa vp?
     
  12. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hii nyumba itakua maeneo ya UZINI Zanzibar, huko Magufuli hagusi
     
  13. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160

    Mleta mada anaongelea nguzo ya Tanesco ya kushikiza iko ndani ya nyumba, siyo nafasi kati ya majengo mawili wala baraza kushikamana.
     
  14. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maajabu....
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,634
    Trophy Points: 280
    Ah bado kuamini aisee...nipe directions za kufika hapo mkuu!
     
  16. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    aiseee babangu kwa mtindo huo hata usishangae nguzo kupita katokato ya uwanja wa taifa na airport
     
  17. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ni mimi. Kwani nini?:confused:
     
  18. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali
     
  19. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    aiseeeeeee!.... kweli hii ndo bongo.
     
  20. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,593
    Likes Received: 967
    Trophy Points: 280
    Asante Small Maza, kuna wana JF siyo critical thinkers.
    Hapa najaribu kuonyesha kwanza uhatari wa kujenga kwa kuikumbatia miundombinu hatari ya umememe.
    Pili hapa , right-of-way ya miundombinu ya umeme inaishia wapi? Kwa maana kwa mtindo huu watu watajenga hata chini ya nyaya za umeme.
     
Loading...