Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kati yetu??!??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Nov 7, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Imekua ni kawaida wanaume na wanawake kulaumiana kuhusu nani hasa ambae sio mwaminifu katika ndoa,lakini hebu tujiulize uaminifu tunaouzungumzia ni upi ni ule wa kushiriki tendo la ndoa na mtu ambae sio mwanandoa au kushiriki tendo ndoa kinyume na asie kuwa umefunga nae ndoa?Kwa mujibu wa Abrahamic religion kushiriki tendo la ndo kabla ya kufunga ndoa ni kuzini au kwa lugha nyingine kutokuwa mwaminifu kwa mwanandoa wako mtarajiwa,au pia kushiriki tendo hilo na mtu ambae sio mwanandoa wako ikiwa umeshafunga ndoa,ieleweke kwamba tendo la ndoa ni maalumu nani haki ya mwanandoa wako tu,iwe unae au unatarajia kuwa nae,nikama zawadi umeinunua ukiwa safarini kwa ajili ya mama yako huwezi kumpa mtu njiani kwani sio yake,kwa mtazamo huo kama sio wote basi ni 98%sisi sio waaminifu kwani walio wanandoa wetu leo sio wale tulio lianzisha nao!Nimezungumzia Abrahamic religion coz naamini wengi wa wa member wa JF ni waumini wa dini hizo,na dini hizo ni Ukristo madhehebu yote,Uislam na Rastafarian!
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi kati yao!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Are u??
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Mhhhh!Are u??I dont
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Eutopian lovers utawajua tu!
    Wewe kijana sijui una umri gani!
    Ila ninapima kwa harakaharaka huenda ukawa teen-ager!

    Mambo hayo unayojaribu kuongelea yako juu ya umri wako sana, na bado hujui ABC's zake!

    Waache wafu wawazike wafu wao..utakapoingia huko ndipo utajua kwanini watu wanadanganya katika mahusiano!
    Kwasas utakuwa unatumia hisia tu ambazo ni za vitabuni na za ki'maandishi zaidi kuliko reality!...Hakuna anayependa ku'cheat aisee, ni hali halisi inalazimu sometimes!
    Kua uyaone!
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mmmmmmh, No comment!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama unaongelea mazingira yetu ya kibongo; hakuna formula; kuanwatu wana cheat kwa sabau tu ya kucheat! kama mimi!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Paka Jimmy,hujajibu swali zaidi ya kuassume mambo,hebu jibu swali halafu mengine tutatafuta siku yake!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Maskin Jeuri,hayo ni kwa hali na mazingira yote!Lakini kama unafanya jambo bila sababu ya msingi inatakiwa ujitazame upya!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeeeehhhhhhh
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Kweliee!Au sio?
     
  12. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mie nimezaliwa Pwani hapo kwenye red, ilipaswa liwepo neno, "Kujamiiana", kusema tendo la ndoa ni kuhalalisha wakati umeshasema wanaoshiriki hawajafunga ndoa.

    Nitarudi kuchangia baadae.
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    washangilia mikatabafeki kwenye unyumba au waikemea...............
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Zinduna uwahi maana mchuzi wa mbwa(astaghafulilah)hunyewa bado wamoto!
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kucheat mbona ni jambo la kawaida mno! Nalog off
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Is this the cas or??
     
  17. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,289
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata nikikuta ushapowa siku hizi kuna Orixy, hata kama huna umeme, wajipashia tu.
    Nilijikita zaidi kwenye lugha, na sikuzingatia maudhui ya hoja yako.
    Kama umenisoma, basi bila shaka ushagundua kwamba mie bado mgeni humu, naepuka kidole na macho.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,210
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Aaah Zinduna,wasema mgeni mbo huna kamba mguuni weye?(joke)don't wory no one will put anything in your eyes unless u ask that,do as u wish ma!
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wanaume...
    wanawake... Wamepotoka. Wote wana cheat.
     
  20. m

    muhanga JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    we mtoto kwa sisi wakongwe hatuiti cheating, tunaita study tour! h've u ever come across that word? unaenda unajivinjari unajifunza mambo mapya then unarudi uwanja wa nyumbani kufany akweli, na hapo ukimbamba mwenzako unatake easy na kuendelea na uhusiano as if nothing happened!
     
Loading...