Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kashinda na CHADEMA Rombo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ramos, Jul 23, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF naomba mnijuze...

    Asubuhi ya leo nilimsikia Mnyika akisema kuwa mchakato wa kumpata mgombea ubunge Rombo umekamilika na ulikuwa mkali sana. Nani kashinda?
     
  2. w

    wamlaga Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole kaka kichwa cha habari hakikueleweka vema. Jitahidi kuandika vema , swali lako sina jibu ni matum aini yangu utapata jibu lako
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulia ndugu na punguza presha; wewe ndio ulimsikia nani atakujibu? ilikuwa chombo gani cha habari maana mbowe kasema usiwe unasikiliza kila kitu unakiamini kichunguze kwanza-tetetetete joke mkuu
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nina interest sana na siasa za Rombo (mcheza kwao...) Mnyika alikuwa anaongea Star TV. Mnyika haumo humu? Tunataka tuanze kuanalyse kama tutafanikiwa kulitia jimbo letu mikononi mwa CHADEMA, si mnajua Mramba Karudi?
     
  5. Mwalimu Makini

    Mwalimu Makini Member

    #5
    Jul 26, 2010
    Joined: Dec 5, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizonazo ni kuwa Aliyepitishwa ni Kamanda Joseph Roman Selasini.
     
Loading...