Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema wasimamizi wa Uchaguzi hawataki mabadiliko?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 31, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,479
    Trophy Points: 280
    Kinachotia moyo ni kuwa wanaotaka mabadiliko siyo wapiga kura hata wasimamizi wa uchaguzi nao wanataka mabadiliko na hivyo msidhani watu wanaweza kuleta uzembe fulani na wakaachwa vile vile.... Hawa ndio watalinda hizi kura kwa uhakika

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli watanzania tunataka mabadiliko. Tumechoshwa na propaganda!!
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu MMKJJ, heshima mbele. Angalau ungeweka ka-uthibitsho kidigo ili unitie furaha na hayo unayosema!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa aidha nimesahau, au sijafikiria hili!
    Hata JWTZ waliopaki magari pale Mwananyamala Hosp pia wanatamani mabadiliko...
    Huh...kumbe wakati mwingine tunakuwa unnecessarily waoga!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    babaangu ambaye ilikuwa ukiongea vibaya kuhusu CCM ni matatizo na alikuwa na wadhifa fulani ndani ya chama kabla ya kustaafu leo hii kanambia mwanangu kura yako itendee haki Mpe DR Slaa .. naona kila mtu anahitaji mabadiriko ..namshuru babaangu kwa kulitambua hilo
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,707
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Katika jimbo langu wasimamizi wakuu na wasimamizi wasaidizi wa vituo uchaguzi asilimia kubwa ni waalimu wa shule za msingi. Wasiwasi wangu ni kuwa, kwa kuwa wameondolewa kwenye maeneo yao ya kuishi, hawataweza kupiga kura kwa mujibu wa maelekezo ya Jaji Lweis leo asubuhi kuwa, mtu hawezi kupiga kura katika kituo ambako hayumo kwenyer orodha ya daftari la wapiga kura!!! Sasa sijui kama wasimamizi hawa wa uchaguzi nao wataleta mabadiliko gani ikiwa hata kupiga kura hawataweza???!!!
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MM, evidence?
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Huh! wapiganaji wamepaki hospitalini?...............Nini maana yake? hebu tujulisheni Dododma katikati ya mji kuko shwari ni jumapili kama jumapili nyingine!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bravo!:A S-cry:
    Nipe namba yake ya simu nim'dipu' anipigie!
    Hawa ndio wazee wachache wanaowaza kwa vichwa!
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Broda kwani hujasoma threads zote za leo?
    Kuna magari zaidi ya 10 ya JW yamepaki jirani na M'Nyamala Hospitali, wakisubiri amri kutekeleza lolote!
    Sijui ndo hao ambao wana yale mabox ya kura za Mzee za toka huko Ngerengere jeshini?..not sure!
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani hata kama hujui kusoma....hata picha huelewi
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mimi sina imani na waangalizi wanaotoka Black Continent tu. Wanaotoka kwa wahisani, hasa Ulaya na America angalau
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yeomiiiii! Unambipuje mzee wa watu?
    Kuna kitu nimegundua, watu wengi wanaohojiwa wengi, neno ''mabadiliko'' halikosekani midomoni mwao. Hicho ni kiashiria kuwa...(dash dash dash)
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    U just can't nap Preta lol!

    Picha nyingine zimefutika je.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mbavu sina.

    umenikumbusha mzee mmoja ni 'boss sumatra' lakini hawezi kusema 'bipu'
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kama picha nazo zimefutika...basi unamuuliza jirani yako anayejua kusoma nini kimeandikwa
     
  17. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    DOM SHWAAALI. ILA UPINZANI UBUNGE NI HAFIFU SANA, URAIS NI SLAA TU. MI NISHAPIGA KURA YANGU KWA Dr WA UKWELI..
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    so wichi is wichi.....dipu or pipu?
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    i just screwed it.

    i meant 'bipu'

    (unajua tena .... niliandika nikiwa nacheka)
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Zote sawa tu Preta dipu,pipu, bibu na bipu!!!! Ni kugeuza b, upside down, back front etc. :smile-big:
     
Loading...