Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nAnI kAsEmA ''wAnAuMe'' hAtUnA kU.....???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by bampami, May 25, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    NANI KASEMA WANAUME HATUNA KUMBUKUMBU????

    Soma hii......

    Mwanamke kashituka kutoka usingizini usiku wa manane na kugungua mumewe hayupo kitandani.

    Mwanamke akachanganyikiwa na kuamua kushuka hadi chini. Akamkuta mumewe ameketi juu ya jikoni, kikombe cha kahawa kikiwa mbele yake huku akionekana kusononeka sana. Mwanamke akamtazama mumewe aliyekuwa akijaribu kujifuta machozi.

    "Mume wangu una tatizo gani?" Akamwuliza huku akimsogelea. "Kwa nini upo huku usiku wote huu?"

    Mumewe akauinua uso wake. Akamtazama. Kisha akamwuliza, "Unakumbuka miaka 20 iliyopita tulipokuwa tumeanza kuwa wapenzi tukiwa na umri wa miaka 17 tu?"

    "Nkumbuka sana mume wangu. Jamani you are so sweet umenikumbusha mbali." Mwanamke akajibu huku akiubusu mkono wa mumewe.

    "Unakumbuka jinsi baba yako alivyotufuma kwenye siti ya nyuma ndani ya gari langu?" Mwanaume akauliza kwa sauti ya tuo.

    "Nakumbuka sana mume wangu!" Mwanamke akajibu huku akiketi sambamba na mumewe.

    Mwanaume akaendelea kuongea. "Unakumbuka baba yako alivyonioneshea bastola yake kichwani mwangu na kuniambia aidha nikuoe, ama anipeleke jela miaka 20?"

    Kwa sauti ya upole mwanamke akajibu, "Nakumbuka sana mume wangu. Tumepitia mengi mpenzi."

    Mwanaume akanywa funda moja la kahawa. Kisha akaongea. "Leo ningekuwa natoka zangu jela.....na kuwa huru mtaani!"
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa alioa kwakuogopa jela au alipenda kweli?
     
  3. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    teh teh teh. BAMpani una swagga. kwanini ukumalizia hilo neno?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu unataka kuleta utata kwenye heading yako kwa kuandika ku... badala ya kumalizia kumbu kumbu!!!

    Kwa hiyo ni bastola iliyompa mke?
     
  5. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    si ili wewe upate mvuto nini kilichoandikwa, sasa umesoma na ujumbe umeupata. KARIBU SANA EROTIKA!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    BADO KIDOGO KUISOMA,Sasa umesoma na ujumbe umeupata. KARIBU SANA
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Duh!Amazing story!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    mmmmh hakuwa amelewa kweli huyo...
     
  9. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    sidhani nadhani alikuwa anataka kubadili tabia kwa mwanamke.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Iweke ya Kiingereza ndio inaleta maana zaidi, kuitafsiri umeitoa ladha yake.

    Ina maanisha bora ya jela angekuwa anatoka lakini hizo pingu za maisha ndio anazo.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    napita tu!
     
  12. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Pita tu, KONGOOSHO, Kitanda kileeee,shuka nimeweka chini ya mto.gd9t
     
  13. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo jamaa angeaamua kumuacha maana mzee au baba mkwe alikuwa nia ya kumuoza binti kwa huyo jamaa kwa miaka 20.au nimewahi story ijaisha?
     
  14. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    naaaaaam ribosome
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kongosho unaelekea wapi tena? nyumbani au GestHausi kula raha kwa raha zako?

    Mpe hai Dogo, mjuze kuwa Bazazi anamsalamia
     
  16. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii ni stori nzuri lakini ni ya kusadikika na inakosa mantiki.
    Hizo sehemu zenye maandishi mekundu ndio zinazonipa picha kuwa hii kitu ina mushkeli.
    Ukisoma vizuri utagundua kuwa hawa watu walioana miaka 20 iliyopita, ambapo walikuwa na miaka 17 tu.
    Halafu umejaribu pia kuonesha ukali(umakini) wa baba wa mwanamke hata akafikia kumtolea mkwewe bastola.
    Sasa ni baba gani aliye makini kiasi hicho akaruhusu binti yake aoelewe katika umri mdogo hivyo?

    Otherwise ni story nzuri kama ungerekebisha hizo kasoro.
     
Loading...