Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema slaa ameshindwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gamba la Nyoka, Nov 3, 2010.

  1. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,555
    Trophy Points: 280
    So far, matokeo yaliyotangazwa ni ngome za CCM, na CUF, bado matokeo kutoka sehemu nyingine nyingi sana hayajatangazwa, na inawezekena JK ameanguka vibaya sana ndo maana wanachelewesha matokeo ya sehemu hizo.
    Bila Matokeo ya halali kutoka nchi nzima kutangazwa, hawawezi kuniconvice kwamba Slaa kashindwa.
    na hii delay tactic yao wala mimi hainisumbui, wacheleweshe, wasicheleweshe watatangaza tu, na matokeo yaliyochakachuliwa yatajulikana tu.

    Kitu kimoja ninachowaonea huruma Watawala wanaoingia madarakani kwa kupindisha demokrasia ni ile kukosa hali ya kujiamini wanapodeal na matatizo ya wananchi, hukosa hali ya kujiamini hata wanapokutana na viongozi wenzao duniani, Na kibaya zaidi ni kule kusutwa na roho sana hata baada ya kuondoka madarakani. upweke, na unyonge wa hali ya juu huwaandama watawala wa aina hii.

    Ego inaweza kukusukuma ili kumshinda mpinzani wako , lakini je ni wangapi unaowaumiza katika kutekeleza azma yako?.
     
Loading...