Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Kasema Kikongwe Harembwi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Mar 5, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    Nyota wa muziki wa mwambao Bongo, Fatuma Baraka ‘Bi. Kidude’ AKIWA AMEREMBWA SEHEMU ZA MDOMONI NA MACHONI KWA RANGI NYEKUNDU.
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 133
    He, toba ya illahi...!!!
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mrembaji anogopa nn????
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Mwanamke yeyote yule ni lazima uwe mrembo japo si kwa kujipaka yale mapoda mpaka tukusahau. Mwanamke hata kwa vitabu vya dini anasemwa ni pambo, sasa pambo likikaa hovyo hovyo utalitamani??

    Hata ukiwa mzee jiweke vizuri, (tafadhali sizungumzii mkorogo wa kienyeji na ule wa madukani). Hata mzee kama Bi Kidude anastahili kupambwa. Mwanamke hata kama uko nyumbani hebu paka kale ka wanja kidogo, bana ua chana nywele vizuri, vaa vazi la heshima na tanashati, si mikanga kutwa nzima, nyonyo linacheza ndani ya nguo, akibisha hodi mgeni unakimbilia ndani!!!

    Hata ukizeeka kale ka pedo kako ka heshima hebu vaa tu. Na wanaume ni vema wake waambie wawe mnavyotaka na ndoa itadumu. Kwa nini ukimbilie wa pedo na lipstik mitaani wakati wa kwako unaweza kumwambia unataka apake lipstik na pedo? Tena ikiwezekana nenda dukani ukamfanyie shopping ya vile vitu ambavyo unataka awe navyo na vinakufurahisha. Tuokoe na kuponya ndoa/mahusiano yetu, ni rahisi tu.
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nasikia bi kidude amefungua chuo kikuu cha mambo ya ki ndoa huko kwao zanzibari
     
Loading...