Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kasema Kanumba hajui kiinglish??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mbimbinho, Oct 9, 2009.

  1. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Watu wamekuwa wakisema kuwa kanumba hajui kiinglish, Angalia then toa maoni yako nani anaweza zaidi kati ya K na hawa jamaa.

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=AGuOJiqf1Tg[/ame]
     
  2. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii kali, thanks
     
  3. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    duuh!! eeeh bwana eeh
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ukweli ni kwamba hawa jamaa inglishi yao ni pua kuliko ya kanumba. lakini ukweli unabaki palepale kuwa kanumba HAUJUI kiingereza, japo kutojua kiingereza si tatizo sana, lakini MBAYA zaidi ni yeye kutojua kama hajui kiingereza, la sivyo angekuwa anashuka kibongo tu.
     
Loading...