Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Kapata kama hii

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Zanta, Jul 5, 2012.

  1. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Wandugu nimepokea msg kwenye simu inasema hivi

    "Habari, Ofisi ya (Diamite Inter Company) inapenda kukupa nafasi ya kipekee, Endapo utapendelea kutumia muda wako wa Ziada kuweza kujiongezea kipato. ama ndio tafadhali tumia number hii 0719152760. ili kupata maelezo kufika ofisini. Eva""

    Sasa nani anawajua hawa jamaa kabla sijatumia kadola kangu kuwapigia? Isije kua ndio wale wa bidhaa za kuzungusha maofisini? Mwenye kuwajua atoe details hapa
     
  2. +255

    +255 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Usipoteze muda wako kwenda, mara nyingi kama hizo huwa wanajishughulisha na uuzaji wa bidhaa hasa kichina (unapewa bidhaa muda ambao upo free unaziuza) ...Kuna jamaa yng alitumiwa txt kama hy kwenda kufatilia ndo akakuta mambo hayo.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Usipoteze muda wako, hao ni watu wa network marketing. Hawana lolote la maana zaidi ya kukupotezea muda wako.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ndio wale wale...tianshi,forever,gnld nk....usipoteze muda
     
  5. MARILYN

    MARILYN Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao ndo wale wanaotoa semina za kutengeneza sabuni, mishumaa na mavitu kibao but unalipia like elfu kumi na tano baada ya hapo wanakwambia wao wanauza malighafi ya hivo vitu but wewe ununue utengeneze na utafute soko mwnyewe...partly ni nzuri kama unaweza kutafuta soko but tatizo wanafundisha juujuu tu
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    hao jamaa wapo sinza mori
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Waliwahi kunitumia SMS kama hiyo..kabla sijaenda nikawauliza kazi inahusisha kitu gani haswa..walikataa kbs kunitajia eti mpaka niende ofisini kwako.. Nikatupa kuleee..
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    LEGO HOTEL, nenda wakakutaperi.
     
  9. KML

    KML JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hahahahah
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ....kwa kuongezea kuna ada ya kujiunga yaani utatakiwa kulipia pesa mara nyingi huwwa ni laki mooja na nusu kabla ya kupewa hizo bidhaa uziuze kama machinga.
     
  11. Bebrn

    Bebrn Senior Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kama forever hao
     
  12. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kumbe wasanii. Thanx all
     
  13. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo ni GNLD kirefu chake hiyo D ya mwisho ndio Diamite International.
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    waongo wale we nenda ukajionee,watu walitoka sgd mpaka dar
     
  15. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Golden Neo Life Diamite (GNLD)
     
  16. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi wanapata wapi ruhusa ya kutuma matangazo kwenye simu zetu bila ridhaa zetu?
     
  17. K

    Kazakuku JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    it iz salles and markerting go ahed.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hahahaaha, wanaudhiii. Mie nilitumiwa SMS na my closest friend 'darling, there is something very important I think you should know. Plz njoo new Africa hotel as soon as you can and it has to be today' nikapanick, namuambia hatuwezi kuongea kwa simu? Anasema hapana. Acha nikimbie, na nilikuwa Kama 10 ams away. Nafika nakuta utumbo wa bio disk. Hata sikusikiliza, nikachukua kadi Yao nikaahidi kuwapigia. Kugoogle sijui kipendant ukivaa unakuwa na akili za ziada, nikafyonzaa nikasahau
     
Loading...