Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kamwona 'striker' Shitambala?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, May 7, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njaa mbaya sana:israel::israel::israel::loco::loco:

    [​IMG]
     
  2. s

    slufay JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Njaa anayo kila mtu .... ila ukiiweka tumbo mbele ndio utata.
     
  3. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Nasikia yupo Mbeya vijijini anaishi maisha ya kulindwa maana inasemekana Mbeya vijana wengi wanataka kuteketeza Malaya wote wa kisiasa.
     
  4. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa aliahidiwa Shs 200,000,000 wakampa advance ya Shs 30,000,000 na mpaka sasa hiyo balance hajapewa. inasemekana ameanza kujuta kujiondoa Chadema na ana mpango wa kuomba msamaha ili arudi. Vile vile wateja wake wengi walimkimbia baada ya kugundua kuwa ananunulika kirahis, hivyo angeweza kuuza kesi zao, na hivyo amebakia kugonga mihuri ya mikataba
     
  5. C

    Chintu JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 2,414
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    ....Msomi unapokuwa na PRICETAG unakuwa hauna tofauti na wale akina dada wa Ohio.
     
  6. M

    Mopero Senior Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwishney ile mbaya
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Njaa kali mh ilimgarimu,. Aludi kwa makamanda aneza pata hata kiyongoji uchaguzi ujao wa serikari za mitaa
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,904
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Ameshapoteza imani kwa watanzania huyo.. Alichokifanya yeye ni kosa ambalo haliwezi kusamehewa hata kidogo.. Na kama aliweza kununulika mara ya kwanza.. Ataweza kununulika hata mara mia.. Hiyo ndio Law of corruption.. Once corrupted ndio imetoka hiyo.. For the rest of his life..
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Najiuliza kwanini mleta thread amemwita mshambuliaji! Sidhani kama bado anastahili!
     
Loading...