Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kamponza sioi sumari...!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tanzaniaist, Apr 2, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi siamini Kushindwa kwa CCM ilikuwa bahati mbaya., bali kuna Maswali mengi sana ya kujiuliza kwanini hakuweza kufurukuta ikizingatiwa kwenye uchaguzi mwaka 2010.,Baba ake alipita hata bila ya kupanda Jukwaani na kuibuka na ushindi mzito dhidi ya Nassari..!

    Je ni yeye mwenyewe Sioi Sumari, ajilaumu kwa kutonadi sera vizuri,Au kutokuwa competant au kutojiamini anapokuwa jukwaani

    Je amlaumu Livingstone Lusinde kwa kufukuza wapiga Kura kwenye kampeni kwa Matutsi mazito,

    Je amlaumu wanamtandao ndani ya CCM waliompiga vita kwenye kura za Maoni CCM,

    Je amlaumu Prof.Maji marefu., kwa kufanya ushirikina ambao ulizidiwa na Nguvu za mungu

    Au amlaumu Mwigulu Nchemba kwa kuwa poor campaign Manager kwa kuegemea zaidi upande wa majungu kuliko kunadi sera

    Amlaumu nani Maskini Sioi, kwasababu uwezo alikuwa nao, kuanzia mtaji wa kura,fedha za kampeni na support kubwa ya Washili..!

    Sio amlaumu nani.,amwamini nani? kigeu geu kigeu geu
     
  2. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    CCM ndiyo ilyomponza, naamini angegombea kupitia Chadema angeshinda, CCM haitakiwi, na yeyote akiwa upande wa CCM lazima akataliwe, hakuna haja ya kutafuta mchawi. CCM ni Janga la Kitaifa(JK).
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata angesimama Kikwete kugombea Arumeru bado CHADEMA wangeshinda tu, acha kumtafuta mchawi.
    Najua unataka kusema Siyoi kaponzwa na Pamela
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    DEADstone LUSHINDWE!
     
  5. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...exactly ni CCM imemponza, na makampeina wake wanaonuka maovu...laiti angejua angesimama tu pekee...maana kawadhalilisha wengi, mkapa, ngeleja, mwigulu, wassira, lusinde...etc
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ameponzwa na mkewe......
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Tizama hapo kwenye highlighter mkuu. Lowasa alisimama kidete wakati wa kampeni za marehemu baba Sioi na kuhakikisha amemwaga mihela kuhakikisha mkwe wa mwanaye pamela anashinda. Cha msingi ni kuwa watanzania kwa ujumla wameamka kisiasa, hata vijijini. Angalia hata uchanguzi wa jana Arumeru Mashariki, walioenda kupiga kura wengi ni watu wazima na bado wamechagua badiliko. Hii hali si ya mchezo, ni ishara kwa CCM kuwa 2015 hali itakuwa mbaya zaidi kwao. Kwanza hawatakuwa na hela za kugawa na kununua shahada kama walivyofanya Arumeru maana awali walianza kununu shahada moja kwa sh. 10,000 baadaye wakapandisha dau hadi 20,000 kwa shahada moja na wale wagumu waliokubali kuuza mwishoni walipewa 50,000 kwa shahada moja. Hivi hizi hela kama wanazo kwa nini huyo marehemu Jeremiah Sumari hakuweza hata kupeleka umeme maeneo mengi wakati wilaya yake ipo tu jirani na mji? Hata kama kata ziko mbali but si kama kule kijijini kwangu ambako ni mbali na mji kabisa but nina umeme na maji? Arumeru kuna vyanzo vya maji vizuri tu but watu hadi leo wanakunywa maji ya mfereji yasiyo salama kabisa na ukame umekausha hata mifereji mingine!!!! Eti leo hii Sioi mtoga masikio anaweza kuleta maendeleo Arumeru ambayo baba yake alishindwa kuyaleta muda mrefu. Cha kushangaza pia hata kitambulisho chake cha mpiga kura ni cha Arusha mjini hii ina maana kuwa hata hakuwa anampigia baba yake kura!!!!!!! Kwa hiyo ni dhahiri kuwa baba mkwe wake alimsukuma agombee ili aweze kuandaa watetezi wake wa 2015. Cha msingi hapa baba mkwe ameshindwa na kambi yake yote na ile kambi ya Nape akiwemo JK imeshinda!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna haja ya kutafuta mchawi. Zama za CCM zimekwisha tayari, labda ikae pembeni ijipange upya kwa kuacha kukumbatia MAFISADI na kutetea wanyonge kwa vitendo.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pamela amechangia sana
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kapozwa na mkwewe el
     
  11. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hali ya nchi hii ilipofikishwa na CCM, kushinda uchaguzi kwa kupitia CCM inategemea nguvu ya kuchakachua kura, vinginevyo CCM haipendwi pasipo kujali wamemsimamisha nani!
     
  12. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioi si mwanasiasa na hana mvuto!
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sikio alilotoboa
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280

    Kuwa CCM ni kosa kubwa alilofanya.
     
  15. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tamaa ya madaraka imemponza
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hamna wakumlaumu bali CCM ni bamia iliyokomaa haiuziki!!!
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Wakome kuleta wapiga debe toka Hifadhi ya Gombe, huyo kiumbe aliwatisha sana wapiaga kura
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Kwa maoni yangu tatizo ni namba nne lile la maji marefu maana kazi aliyokuwa akiifanya ni hiiiii.

    View attachment 50834

    Hii ndo kazi ya maji marefu.....................hapa ushindi ngumu kupatikana
     
  19. Massawe mtata

    Massawe mtata Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakumlamumu baba mkwe
     
  20. D

    Dr Phills Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaa
     
Loading...