Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Kamdanganya Rais wetu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elli, Oct 15, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hapa sizungumzii siasa za uchaguzi ila naomba kuuliza swali la msingi kabsaaa...kwamba nani aliemdanganya Raisi wangu kuwa UKIMWI ni ugonjwa wa kujitakia?? ( Hapa ilikuwa wakati Raisi anatoa speech ya kuzima mwenge jana)

    Baada ya kusikia jana kwa masikio yangu mawili na kusikia tena leo asubuhi kwenye redio wakati wa taarifa, nimeshawishika kuamini kuwa maneno haya yanayotolewa na Rais huyu yana mkono wa mtu, haiwezekani arudie jambo lile lile kila siku.

    Yawezekana kabsaa kuna watu/ washauri either wa kisiasa au kidini/jamii wamemfanya aamini kuwa UKIMWI ni gonjwa la kujitakia, akiusahau UKWELI kuwa wapo walioambukizwa wakiwa kazini katika kuwahudumia wengine, na wengine na kwenye ajali, wengine ni wale wezee wa watu maskini kule kijijini akimhudumia mwanawe pasi kujua njia ya kujizuia, je hawa nao wamejitakia?



    Ni kweli kuwa tukishika maneno ya viongozi wetu wa dini tutapona kama ulivyodai mheshimiwa? Mbona sasa na wao wanakufa? Je, watotoyatima na ambao pia ni Positive nao wamejitakia?

    Naombeni, nipeleekeeni ujumbe huu kwa RAIS wangu kuwa, kwa hili ameniuumiza sana, apate muda asikilize na kusoma Speech ya Nkosi kijana wa miaka kumi na moja na ambaye sasa ni marehemu, je na yeye alijitakia? na yeye ni kiherehere chake???

    Mungu Tuokoe kwa NEEMA yako tu

    Click hapa usome hii

    http://www.beholders.org/spirit/inspirationalpeople/110-nkosijohson.html
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Amechanganyikiwa!!!
     
  3. p

    pierre JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona amechanganyikiwa huyu.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Hivi inawezekana eeeh??!!!
     
  5. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Slaa anamchanganya kikwete
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama yeye alivyo jitakia?
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    wala sishangai kwani hajui hata kwa nini watanzania ni maskini wakati anawakumbatia mafisadi na wabadhirifu wa mali na huduma za uma
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Aibuu . Raisi aisyejua maana ya HIV na jinsi inavyoambukizwa ..Hopeless
     
  10. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kila neno baya alisemalo binadamu kwa kuwaonea watu wengine, majibu yake hupatikana mapema. Siku mpendwa wake atakapougua maradhi hayo hata kama kwa kujitakia kama anavyosema, atajifunza kwa nini hotuba zake za ukimwi kuita ugonjwa wa kujitakia zinawaumiza watanzania.
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Sick and Confused - Na yeye alijitakia?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Poleni sana ndugu zangu "Wapendwa" nawapa pole nikijua kuwa mliowengi hamkuwahi kuwaza kujikuta katika hali hiyo. lakini pole zaidi kutokana na maneno ya kashfa mnayoyapata kuanzia kwa watu wasio na ulewa hadi kwa wale wenye madaraka makubwa nchini, eti kwamba kupata kwenu UKIMWI ni kiherere chenu; mimi nakataaa.

    Naomba sana soma Speech hii, na kisha mpeleke na mwingine, kijana huyu aliwatoa machozi UN sijui huyu anaewakashifu kama aliiona hii.

    http://www.beholders.org/spirit/inspirationalpeople/110-nkosijohson.html
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Washauli wake ndo nawalaumu kwa Nguvu zoote!!!
     
  14. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unamshangaa hilo? when it comes to prevention of communicable diseases JK ni bogus mno. inawezekana ama hasikilizi ushauri wa wataalamu au hana wataalamu wenye nia njema naye. jiulize alitumia pesa kiasi gani kupigia mbu muziki pale leaders club!
     
  15. m

    matawi JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na yeye anavyoangukaanguka amejitakia au ni ugonjwa?
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    "Care for us and accept us- we are all human beings.We are normal. We have hands. We have feet. We can walk, we can talk, we have needs just like everyone else- don't be afraid of us- we are all the same!"

    Nkosi Johnson - 13th International AIDS Conference - Durban
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Dah,, ule mziki ulisadia sana bwana, acha utani, si ndio mbu wakazaliana wakafika mpaka Muhimbili, au umeshasahau....mbu wakubwa kama nzi!!!
     
  18. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    jk, anamatatizo makubwa,
    nawaomba watu wanaoishi na virusi ya hiv, waandamane kupinga kauli yake huu jamaa
     
  19. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    I beg your pardon?
     
  20. S

    So Perfect Member

    #20
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    slaa nae kwa kubadili wachumba kila siku akipata ngoma mtasemaje kama si kujitakia? Ngono zembe ndio iletayo ngoma rais yupo sahihi
     
Loading...