Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani Kamanda wa Ukweli kati ya Mbowe na JK...... Angalia picha utoe majibu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chenge, Jun 18, 2012.

  1. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hapa nani anayeonekana kuwa kamanda wa kiukweli ukweli

    [​IMG]
     
  2. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Swali la nani anaonekana kuwa kiukweli kwangu sio la msingi, ila ni lazima nishone gwanda!
     
  3. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unauliza majibu!?
    Kamanda huwa anavaa gwanda, anavyosimama anaonekana sio kusimama kimdebwedo kama huyo mwingine.
     
  4. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mbona kamanda JK kashituka kidogo kama kakwepa ngumi hivi.
     
  5. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    JK kamanda bwana ni amiri jeshi mkuu. OKEY
     
  6. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbutaiyo,umesahau kitu,huyo jamaa mwingine anaonekana hajiamini kabisaaa,kiongozi ndiye huwa anashika wengine mabegane,lakini hapo yeye ndo kashikwa. Yaani inaonekana kama vile kamanda ndo rais halafu huyo mwingine ni mkuu wa wilaya.
     
  7. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kamanda mbowe alimbinya mikono
     
  8. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naona JK ka anaanguka vile kwa woga au siku hizi kapinda kiaina?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ok wa mafisadi wote Tz
     
  10. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Acha kuropoka. Baba yako ni baba yako tu. hata ukikataa JK ni raisi wa Tanzania. Mbowe ni mbunge hana ubavu hata kidogo kulinganishwa na JK. Utapata laana bure. Heshimu mamlaka iliyopo. poa?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umekosea siyo mabasi bali malori, pia wachache ndo wanaokubali siku hizi kwani wanachuliwa kwa malori na wakati wa kurudi wanatelekezwa!
     
  12. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ukamanda wa Mbowe ni wa kujiita na kuvaa combat. Ukamanda wa JK ni wa kitaaluma alioupata kwa kufanya mafunzo ya kijeshi na kupata commission. Kuulinganisha ukamanda wa Mbowe na wa JK ni sawa na kufananisha mapera na viazi. Mwenye akili hulinganisha mapera kwa mapera na viazi kwa viazi.
     
  13. magosha

    magosha JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 638
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamanda anajulikana bwana lakini si yule aliyepindana ovyo.
     
  14. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii siyo mada ya kufikirisha,tufikirisheni jamani
     
  15. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KANALI Jakaya vs DJ Mbowe a.k.a BILLCANAS
     
  16. m

    majebere JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Kwakweli kama Mbowe angekuwa anaona hizi topic zinazoletwa na wanacdm basi ange hama chama. Mi na wasiwasi huyu muanzisha mada atakuwa ni Lema.
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaa!!!!!
    Mi chichemi!!!!
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Those are two incomparable entities, huwezi kumlinganisha huyo mtalii na kamanda Mbowe, Mbowe yuko juu na tofauti yake ni mbali mbali kama mbingu na Ardhi!!!!
     
  19. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda wa kweli ni jk aliyepigana vita, mbowe hakwenda shule na hakupita hata jkt kwa hiyo jibu unalo
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona kama huyo mwenye suti nyeusi anataka kuanguka?
     
Loading...