Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nani kama bishanga jamani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bishanga, Sep 2, 2012.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    hebu cheki li avatar la bishanga,dah,linanuka hela!
    ole wake m chit chat yeyote nimkute karemba avatar yake ifanane na ya bishanga,na la ikitokea nitanunua u diamond member ( sh milioni kumi kwa mwaka) na atakayenifuata huko nahamia platinum member (sh milioni hamsini kwa mwaka) na mkinifuata huko basi nitakanunua kaseva kote ka jf kisha nimpe The secretary awe anasevia mistari ya mapenzi ninayomtumia kila kukicha...kudadadadadadeki bilionea la kihaya hoyeeeeeeeee!!!!!!!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. NORTHERN ROCK

    NORTHERN ROCK Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Bishanga uko juu siyo siri! Kipindi hiki umekopa bank ipi kiongozi? Hutaki hata mpambe? Madeni ushalipa weye??
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyu ni mmoja wapo walioficha zile hela kule uswis
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    shimo langu la buzwagi limetema mkuu!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe kweli mhaya. Nilipie na mimi basi jamani?
     
  6. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maden ya NJE yanafanya kazi yake...
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hakuna kama AshaDii bwana, umeona lebo yake nyeupe, safi kama nini sijui, Bishanga ni cha mtoto!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    nitonye!!!!!! ulipotelea wapi kamanda?@sweetlady jamani kwa nini ulimfanzia ndugu yangu? nitts huwezi amini yaani mara tu ulipopanda KLM kuelekea Harvard for your doctorate programme mkeo akaanza vibweka.Bila kupoteza muda nakuwekea singo ya mbaraka mwinshehe ikupe summary ya kila kitu:
    shemeji shemeji mbona wazima taa?
    shemeji shemeji wazima taa?
    wewe Vin Diesel wazimia nini taa?
    shemeji shemeji mbona wazima,
    ni ushemeji gani huo wa kuzima taa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Hivi na hela zote bado wewe ni mdaku. Afu ulisutwaga na haujakomaga! Mweeh!
    gfsonwin, njoo uone hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    'Shimo lako' limetema??
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Utanipa nin?
     
  12. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mtasema kila kitu...oh bishanga epa,oh uswiss,oh rikmond,oh ripoti ya mkaguzi mkuu...semeni weeeeeeee usiku mtalala,si mnajua maji ya moto hayaunguzi nyumba?
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhhh unasemaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wiiiiiiiiiivu mpaka unaleta mimatusi,mwone ndo mana gazeti lako lilifungwa na tiaraei.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi kusema ukweli ni udaku?
    gfsonwin ndo nani?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Bishanga, bishanga, bishanga!! We endelea tu uone utakavyoishiwa utaenda wapi. Wenzako tulivyokupa michango ulipokuwa unadaiwa bank sasa waja hapa kujisifia! Ngoja ruttashobolwa aje hapa akitoka chachi.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,149
    Trophy Points: 280
    chezeya Bishanga weye,

    kuna dada anaitwa Natalia, tumekuteua ukamkague tafadhali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280

    Nitamuambia sweetheart Paw asikupe ban hata ukipumbalaizi kiasi gani. Ila Nyani Ngabu ndo awe anapewa ban kila wknd.
    deal?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    freemasons huyoooo!!!!!!!!!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,186
    Likes Received: 4,732
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe unajua kuwa nakutafuta SANA?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...