Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kama baba......!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Michael Amon, Apr 26, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Pichani hapo ni Young Master na mwanae mgongoni wakielekea sokoni.

    [​IMG]
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa kweli hakuna,lol ila wa namna hio wachache wengi washindaji baa tu halafu wanategemea wakirudi nyumbani kila kitu mswano....
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Unatusingizia bwana. Mbona mimi siko hivyo?
     
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    @Young_Master Mbona baba mwenyewe anamtesa mtoto wake kwenye jua kali la mchana hapo nyumbani? Itabidi baba huyu ashitakiwe Mahakamani kwa kumtesa mwanawe.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mkuu huku bongo hii ni kawaida sana wala hakuna mtu wa kukushangaa.
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,690
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda...kuelekea ukombozi wa wanaume kimapinduzi
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sasa hapo unakosea mkuu. Kwani wanaume tunahitaji kukombolewa wakati tayari tulishajikomboa wenyewe?
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hongera ym,umbaba bora!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, kweli nani kama baba.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hakunaaaaaaaa!!!
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ni wachache wenye hiyo kitu bana
    Kweli hapo hakuna kama yeye
     
  12. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wanaume nao wakiwezeshwa wanaweza!
     
  13. amulson

    amulson Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi nahisi huyu ni house boy and not baba!
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu uyakuta alitelekezewa mtoto maana kwa afrika ni nadra kweli
     
  15. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ni wachache sana wenye hiyo tabi na mimi ni mmoja wapo wa hao wachache.
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! Sasa mkuu mbona unanitukana? Inamaana mimi ni house boy?
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Sio hivyo shine. niliamua tu kumsaidia wife maana nampenda sana na sipendi kumuona akiteseka wakati mimi nipo kwa ajili yake. Sijamuoa ili aje kuwa kijakazi.
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ungekuwa ni wewe kweli ningekupa zawadi....
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!!! Kweli? Ungenipa zawadi gani?
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I am looking at safety measure ikifunguka hiyo kanga, sipati picha
     
Loading...