Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NANI KALIIBA FAGIO LA CHUMA!!!!!!!Arejeshe Tafadhari..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Mar 10, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Dah! Nimelikumbuka Fagio la chuma, ambalo lilikuwa linafagia kila uozo serikalini yaani adabu na heshima ilikuwepo likipita. lilikuwa linawafagia hadi mabwana afya waliozembea na kuanza kupotea kwenye mitaa yetu, yaani walikuwa wanapita majumbani mwetu hadi tukawazoea ila sikuhizi siwaoni, lilifagia wala rushwa wazembe yaani maadili ikarea kwenye mistari lakini huyo aliyeliiba au kulistopisha tu hilo FAGIO LA CHUMA Basi uzembe ukarejea ufisadi uhujumu uchumi viwanda viaanza kufa uchafu ukaongezeka ndio maana uchafu kimekuwa kamakitu cha kawaida nchini mwetu wasaidizi wa j.k watakao soma hapa wampelekee kilaza wetu anaweza waona wa maana akawaongezea na mishahara kabisa. aliyeiba FAGIO LA CHUMA ALIREJESHE. Ni ombi.
     
  2. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Sahau Duduwasha, hilo lishauzwa zamani kama chuma chakavu.
     
  3. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fagio la Chuma inavyoonekana liliibiwa na EL na kufichwa na RA. Mwenye ubavu wa kulifuata kwa watu hao simuoni ndani ya CCM, hata kilaza mwenyewe ameonyesha kutokuwa na uwezo huo wa kulirejesha au kuwakamata mwizi na aliyelificha. Habari ndo hiyo.
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    limefichwa na jk pale msoga
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Jk Kalifufua FAGIO LA CHUMA limeanza kwa mafisadi Safi sana Limegeuka laitwa Gamba. View attachment 27557
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ahaa ndo lile alilokabidhiwa mzee ruksa enzi zilee?Kama ndilo basi tuliyemkabidhi ndo aliridhia kuliuza kama chuma chakavu kule zenji.
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mikingamo ndio Sauti ya Uma na Fagio la Chuma Ndio Lifaialo Uozo kama Huu Uendeleao Nchini
     
  8. howard

    howard Senior Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenikumbusha wimbo mzuri wa enzi hizo " usipowajibika ole wako utakumbwa na fagio la chuma * 2" nilikuwa bwana mdogo sana wakati huo sikumbuki bendi gani iliimba huu wimbo. dah watu wameliiba kweli hili fagio la chuma halitajwi tena kwa sasa
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Tena Riz1 Hataki kabisa kusikia hiki kitu haha Huo Wimbo hata mie Sikumbuki aliuimba Nai ila ulikuwa Poa Sana
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    yupo hai kweli?
     
  11. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh long time. Nakumbuka wimbo wa kwaya ya shule yetu hukoo Ruangwa Lindi tuliimba hv:
    Mwinyi ameshakamata.....lile ....fagio la chuma....ole ..ole wao wote ..wale walanguzi wote...wale watoro kazini...wale wazembe....mwinyi ameshakamata lile fagio la chuma laku... Lakuwafagia ...wale viongozi sugu!! Duh e bwana ehe
     
  12. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,335
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu ilikuwa mkusanyiko wa waimbaji wakatunga na kuimba huo wimbo ili kuhanikiza uwajibikaji serikalini. Baada ya mzee mwinyi kukabidhiwa fagio akaja mtu anaitwa waziri wa mambo ya ndani na naibu waziri mkui: ukichelewa tu ofisini unakuta kitu chako hakiposasa utajua mwenyewe ukae chini ama ukakikomboe kwa kikombozi. Ukifanya kosa mtwara unaambiwa ukamuone mzee Kolalacha basi ikawa ni mchafukoge tu. Nadhani fagio aliondoka nalo Lyatonga manaks alijaribu kufagia pale airport akakumbana na moto hadi ufagio ukayeyuka nadhani!
     
  13. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Uliimbwa na Tanzania all stars
     
  14. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ...lilipitiwa na moto likayeyuka.
    Tutafute maji tuuzime, unaunguza taifa zima sasa.
    Watu hawawajibiki hata kwa maisha yao binafsi.
     
  15. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Hivi hilo Fagio likirejeshwa kuna kiongozi kwenye hii serikali litamkosa?
     
Loading...