Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nani kakwambia kuna msamaha baada ya kufa ??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Unajua hivi sasa akuna haja ya kupeana mahbiri ya kuuana tukiwa dunian ama mahubiri ya kusubiri sadaka za watu
    jamani nimeona makanisa mengi wanapeana imani ukifa unaweza kutubu utubu wapi wewe??embu jiulize umekuwa na pumzi
    ukashindwa kutubu umewekwa kwenye friji mpaka kwenye mbao za keko wanakufunika unaenda kutubu wapi??

    Embu tuelezane ukweli ukifa hukumu hiyo nfdio hali halisi ndugu zangun wa jf sio kwamba ....la hasha natamani
    kuona idadi ya jf members ikishine siku ya mwisho na haya mambo ya kuambiana mungu kamchukua umemwona mungu
    akimshika mkono??kama ulimwona kwa niniusimwambie amwache unasubiri amchukue umsingizie


    nini maana yake jifunze kutubu kila siku ukiamka ,ukiwa unalala,toba ni kitu muhimu sana watu wengi wanakosa
    baraka sababu ya toba kivipi wamekuwa wengine wakitoka nje ya ndoa wakirudi nyumban awaombi mungu msamaha wasirudie
    tena akili zao wanamficha mkewe/ama mumewe mungu anakuona kila unachofanya

    toba toba toba
    mungu akubariki jumatatu njema mpendwa
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Kumbuka kuikabidhi wiki yako kwa mungu unajua kuna watu wanasubirimpaka wanafikwa ndio wanamwomba mungu aingilie kati wakati unauwezo
    wa kuificha wiki yako nzima akuna kitakachokukuta ofisni wala kwenye biashara zako kama utamwambima mungu asimame na wiki yako nzima
    asimame na afya za familia yako asimame na fedha zako..unajua tatizo sio hela unaweza pata hela ukaonekana kichekesho kwa matumizi na kuonekana
    bora yule asiepata ...so mwombe mungu kama una biashara asionekane chuma.....kataa kabisa na kama unahisi bosi miyeyusho mwambie mungu asimame
    nae asitamke chochote kile juu yakowiki nzima uishi kwa amani
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Asante mtumishi! Ubarikiwe
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sawa ndugu yetu P. tumekusikia, . Leo ulikabidhiwa mimbara kanisani nini?
    Phidy zingatia unapo type neno Mungu anza na herufi kubwa kwani ukitumia herufi ndogo unamaanisha kitu kingine kabisa.
    .
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Ahasante mkuu ntd
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Amina... ubarikiwe
     
  7. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Allah of islam said that.
     
  8. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe unavuta sigara au kitu gani?
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    nostrandom: Uislam ni Daraja la kwenda Jehanam
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    UNAHISI KUPATA JIBU HUMU??
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kwani lazima uchangie kila thread....?
     
Loading...